Ushimen: Ebu ngoja leo niwape mawazo machache ya kujikwamua

Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,938
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,938 2,000
Pole na hongereni kwa kuwa wenye afya njema. Na kwapamoja tuwaombee wale wote ambao wakati kama huu hawana nafasi ya kusoma haya tuliopata pumzi ya bure na tukayasikia, kuona, kusoma na kuchangia.
Kwakuwa Mungu wetu ni mwema, basi yote kwake ni mema pia.

1. Ungekua Dom ningekupa wazo/location ya biashara ya chipsi dume, na ninahakika hapa ungeweza kupata faida isiyo punguwa 10 elfu per day, kwa mtaji usio zidi elfu 300.
2. Pia ningeweza kukupa wazo/location ya biashara ya majeneza ambapo ungeweza pata faida isiyo punguwa 100 elfu kwa kila wiki kwa mtaji usio zidi elfu 1,200.
3. Na ningekupa wazo/location yenye ungefanya biashara ya matunda kwa mtaji usio zidi 400 kwa kupata faida isiyo punguwa 12 elfu daily.
4. Alafu ninge kupa wazo/locations kadhaa ya kufanya biashara ya shoe shine/kusafisha viatu kwa mtaji usio zidi 100 elfu na ukapata faida isiyo punguwa 5 elfu kila kukicha.

Ebu ngoja nimalizie kwanza hii whatever-Vant, then kesho nitakuja na mawazo mengine kwenye muendelezo.
 
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2018
Messages
754
Points
500
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2018
754 500
Chipsi dume ndio issue hapo, unauzia mtaa gani, maili mbili, makole, airport, mitaa ya st. John au wapi?
 
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
2,318
Points
2,000
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
2,318 2,000
Comrade, tatizo la vijana ni kuendekeza woga hasa kwenye kuthubutu. Na mbaya sana ni kusikiliza eti watu watasema nini, wakati wanasahuau kwamba wao wanataka nini hasa...
yaani mm na lidegree langu nikauze chips dume!!!? Au nikapige viatu rangi?? 😀, utani tu mkuu hizi ndio zingekuwa comments za wasomi kama ingekuwa ni enzi zile za jk kurudi nyuma, ambapo ajira kwa wasomi zilikuwa ni za kumwaga.
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,938
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,938 2,000
yaani mm na lidegree langu nikauze chips dume!!!? Au nikapige viatu rangi?? , utani tu mkuu hizi ndio zingekuwa comments za wasomi kama ingekuwa ni enzi zile za jk kurudi nyuma, ambapo ajira kwa wasomi zilikuwa ni za kumwaga.
Mkuu, kila kukicha humu jf naona vijana wakilalamika kuhusu ajira na wengi wanalalamika zaidi hata kufikia kuomba wasaidiwe mawazo ya biashara.
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,938
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,938 2,000
Tunasubiri mkuu
Kwalugha nyepesi naweza sema kwamba vijana wengi wana danganyika na degree walizo nazo. Lakini wanasahau kwamba pindi wanapo kosa ajira tu, hizo degree zao zinapoteza thamani yake.
Vijana wengi wanapenda kuishi kwa ndoto kubwa, lakini wanasahau kwamba pesa kubwa huanzia kwenye pesa ndogo.
Nikiwa mkweli huwa nashangaa sana ninapo waona vijana wanalalamika na kuomba omba pasipo kujitathmini kwamba hata nguvu na afya njema walizo zawadiwa na Mungu wetu, hivyo ni mtaji tosha.
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,938
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,938 2,000
Nipo Dom naomba location ya biashara ya kiepe.
Nenda barabara ya kuelekea makulu, baada ya kupita jengo la BoT na unapo karibia Treasure tower, kuna njia panda inayo elekea kushoto kama unarudi Veta. Pale njia panda kuna boda wengi, taxi bubu kwa wingi, mkuu pale unaweza ukaweka biashara ya kiepe/dume na matunda ukauza vizuri sana. Kumbuka pale pana mzunguko na muingiliano mkubwa wa watu pia wanao tokea jengo la NHIF pamoja na jengo la CAG
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
7,043
Points
2,000
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
7,043 2,000
Nenda barabara ya kuelekea makulu, baada ya kupita jengo la BoT na unapo karibia Treasure tower, kuna njia panda inayo elekea kushoto kama unarudi Veta. Pale njia panda kuna boda wengi, taxi bubu kwa wingi, mkuu pale unaweza ukaweka biashara ya kiepe/dume na matunda ukauza vizuri sana. Kumbuka pale pana mzunguko na muingiliano mkubwa wa watu pia wanao tokea jengo la NHIF pamoja na jengo la CAG
Shukrani mkuu,ishaalah nitaanza kesho kufika eneo hilo.
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
18,912
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
18,912 2,000
Njoo ila wakora wengi labda nije nkufungie ndani ya geti afu weekend twende zetu nai tuvuke namangaa 😂😂😂
😊😊ww nipe mwaliko...akili imesieze sana...nahtaji refreshment
 

Forum statistics

Threads 1,325,448
Members 509,127
Posts 32,192,776
Top