Mkushi Da Gama
JF-Expert Member
- Jun 23, 2015
- 3,692
- 4,997
aise.....
ya bongo au ya mbele!!!?Mi nimeiona jana kwenye page ya the shaderoom
Ya bongo ni tzshaderoom,,,ya mbele ni theshaderoomya bongo au ya mbele!!!?
asante.....sikuona vizuri muandiko wako unavutia sanaYa bongo ni tzshaderoom,,,ya mbele ni theshaderoom
Aiseee mwandiko wa keyboard umekuwa wangu?asante.....sikuona vizuri muandiko wako unavutia sana
vidole vya nani kwan?Aiseee mwandiko wa keyboard umekuwa wangu?
Vyangu,,,,Sasa mbona miandiko inafananavidole vya nani kwan?