Ushawahi kuwa na jirani wa aina hii?

Ushawahi kuwa na jirani wa aina hii?

kwa nn huyo binti unayeishi nae usimuhamishe mana yy ndio tatizo na vipi ukitumia nafasi yako kama mama kuwa mkali kwa huyo binti ili aachane na huyo kijana

Pole sana nimevuta picha tu mnavyoishi na hao majirani.
ni ngumu kwa sababu ananitegemea 100% yaani nikisema nimtoe huko aendako shule itamshinda kabisa hakuna wasimamizi..

acha tu naongea mpk basi wenzangu nikiongea wao wanacheka au kuniona mnoko
 
its my home u know...!
yaani mi mpaka nashindwa kuelewa haya malezi kwa kweli..

mbaya zaidi sina fence maana hapatoshi kuweka ukuta

huwezi amini binti anaingiza mwanaume ndani,anawapita wazazi wa mwanamke huyoo wanakaa mpk saa tano usiku anatoka habari hapati

hamisha hiko kibinti
tafuta home ingine pole pole
 
"Mama Ongea na mwanao". Huwezi kubadilisha maisha ya majirani zako yaendane na wewe, deal tu na huyo mdogo ako coz ndo anayekuhusu. Mlee mtoto na mfundishe ajue kujisimamia ili hata akiwa mbali na wewe atajua kuwa responsible na maisha yake. Tulivyo sisi, sio kila binadamu atakuwa hivyo. Leo atakuwa shule, kesho atapata kazi mbali na wewe, nani atamlinda huko kama hawezi kujilinda mwenyewe? Mjengee huyo mtoto misingi mizuri ya kujua mema na mabaya, na muombee kwa Mungu basi. Maana you never know huko nje atakutana na nani
 
Mpe elimu ajitunze mwenyewe ajue athari za kujihusisha na haya mambo mapema

Sio unakaripa tu
alishaonywa si Mara moja wala Mara mbili na namna ya kujitunza

hivi unarudi kazini unamkuta binti yako kichochoroni utakaa kimya ucheke tuu?!!
 
ni ngumu kwa sababu ananitegemea 100% yaani nikisema nimtoe huko aendako shule itamshinda kabisa hakuna wasimamizi..

acha tu naongea mpk basi wenzangu nikiongea wao wanacheka au kuniona mnoko
pole sana kuwa mkali basi kwake simama sasa kama mama
 
Tatzo jiran zako wamesha wafunza watoto wao mambo ya kikubwa so huyo binti yako anatumika kama majaribio
 
Maisha yanakuwa shaped sana na mahala unapoishi. Tatizo sio jirani, unakaa mahala ambapo hapaendani na wewe, leo utaona jirani yako ni tatizo kesho atatokea jirani mkorofi tena. Hama uswahili, hamia mahala palipotulia.

Binafsi nshaweka nadhiri sitojenga/ wala kuishi uswahilini, wazazi wangu waliteseka sana kuhakikisha siadopt uswahili wa mahala nilipokulia
thank u sana tu..
ulijuaje wangu..

napambana nihame hapa kwa kweli maana I don't want my daughters to adapt this environment ...maana daahh!visingeli hvyooo sio vya mchezo!!
 
"Mama Ongea na mwanao". Huwezi kubadilisha maisha ya majirani zako yaendane na wewe, deal tu na huyo mdogo ako coz ndo anayekuhusu. Mlee mtoto na mfundishe ajue kujisimamia ili hata akiwa mbali na wewe atajua kuwa responsible na maisha yake. Tulivyo sisi, sio kila binadamu atakuwa hivyo. Leo atakuwa shule, kesho atapata kazi mbali na wewe, nani atamlinda huko kama hawezi kujilinda mwenyewe? Mjengee huyo mtoto misingi mizuri ya kujua mema na mabaya, na muombee kwa Mungu basi. Maana you never know huko nje atakutana na nani
thanks my binamuu..love u!!

good advice ntauzingatia sana..na ninajitahidi sana kufanya hivyo binamu Ila inaumiza unamkuta kichochoroni usiku then wao wako poa tu yaani..

najitahidi sana binamu maana uswahilini mtihani sana
 
"Mama Ongea na mwanao". Huwezi kubadilisha maisha ya majirani zako yaendane na wewe, deal tu na huyo mdogo ako coz ndo anayekuhusu. Mlee mtoto na mfundishe ajue kujisimamia ili hata akiwa mbali na wewe atajua kuwa responsible na maisha yake. Tulivyo sisi, sio kila binadamu atakuwa hivyo. Leo atakuwa shule, kesho atapata kazi mbali na wewe, nani atamlinda huko kama hawezi kujilinda mwenyewe? Mjengee huyo mtoto misingi mizuri ya kujua mema na mabaya, na muombee kwa Mungu basi. Maana you never know huko nje atakutana na nani
thanks my binamuu..love u!!

good advice ntauzingatia sana..na ninajitahidi sana kufanya hivyo binamu Ila inaumiza unamkuta kichochoroni usiku then wao wako poa tu yaani..

najitahidi sana binamu maana uswahilini mtihani sana
 
pole sana kuwa mkali basi kwake simama sasa kama mama
asante dear mm ni mkali haswaa ndo maana hapo kwenyewe anafanya nikiwa nipo kazini Ila nikirudi as if nothing happened vile..Ila kero ni hii kuwafumania vichochoroni,wale wanavyomuita mkwe,shemeji inaudhi haswaa...!!!

mbaya zaidi pale kitaa wananiheshimu sana dogo ananivunjia heshima yangu sasa
 
Yawezekana umetokea bara na sasa uko Pwani
.Tabia hizo ziko pwani. Mama anachemsha chai, kitafunwa kila mmoja ajitegemee. Visichana viatafuta bwana na vivulana kukaba au kutoa tigo. Kama umepanga hama. Kama una nyumba yako komaa na mtoto wako
asante sana
 
thanks my binamuu..love u!!

good advice ntauzingatia sana..na ninajitahidi sana kufanya hivyo binamu Ila inaumiza unamkuta kichochoroni usiku then wao wako poa tu yaani..

najitahidi sana binamu maana uswahilini mtihani sana
Love you more bina ake. Huna option, komaa tu na dogo. Hata maadili yanatofautiana kati ya Watu na watu. Wewe kinakuumiza, mwenzio anaona ndo ushababi
 
Kuhama ni kuhamisha goli tu. Atawapata wenzake huko huko shule au kama siyo huko basi huko kwingine utakapohamia.
Inawezekana kinachokukasirisha ni kujua background ya aliye na uhusiano naye lakini huko shule umechunguza ukaona hana mtu?

Hiko nilichokuambia ni kutoka kwenye uzoefu.

Kuhama hakutasaidia, mpe sex ed. na muoneshe kwa umri wake nini anatarajiwa akifanye na akifika umri gani anatakiwa awe wapi na hiki anachokifanya kinawezaje kuharibu hayo yote.
 
Kwa kuruhusu mahausiano ya namna hiyo, huyo jirani yako awe tayari pia kuwasindikikiza watoto wake kwenye kitengo.
 
Love you more bina ake. Huna option, komaa tu na dogo. Hata maadili yanatofautiana kati ya Watu na watu. Wewe kinakuumiza, mwenzio anaona ndo ushababi
kweli kabisa usemayo my dear one...

yaani haya mambo acha tu
Ila uswahili sio kabisa haswa ukiishi na baadhi ya watu kama hawa
 
Tatizo sio vijana wa huyo jirani yako, tatizo ni hako kabinti ambacho hujakaelimisha ww mwenyewe. Kama kuna UA na kila siku nyuki huja kuchukua asali ili wasije tena dawa ni kuliondoa UA hilo then hutomwona nyuki hata mmoja kwako. Nadhan umenielewa nilichomaanisha
 
Back
Top Bottom