Ushawahi kuwa na jirani wa aina hii?

Ushawahi kuwa na jirani wa aina hii?

Waswahili ni wastaarabu! Msihusishe mambo ya hovyo na uswahili. Hiyo familia ya jirani yake na Geniveros si wastaarabu na ni watu wa hovyo. Kimsingi wanajifanya wazungu kuliko wazungu wenyewe na ndio maana uhuru wa watoto wao kwenye mahusiano umepitiliza kiwango cha tamaduni ya mtanzania wa kawaida. Kemea binti, muelekeze njia sahihi na madhara ya tabia anazoiga! Malezi kwenye maeneo ya mchanganyiko wa watu yana changamoto nyingi. Pole sana Geniveros!!!
 
kwa nn huyo binti unayeishi nae usimuhamishe mana yy ndio tatizo na vipi ukitumia nafasi yako kama mama kuwa mkali kwa huyo binti ili aachane na huyo kijana

Pole sana nimevuta picha tu mnavyoishi na hao majirani.
Kuwa mkali kutazidisha tatizo (forbidden pleasures are the most pleasurable) suluhisho ni kumhamisha tena aende maisha ya kijijini sana ajutie maamuzi mabaya aliyofanya,siku akirudi adabu tele akikumbuka msoto
 
poleee aiseeee
mwambie madhara yatakayo mkuta ili ajue kabisa yatamfika mafiko
 
Kama umepanga hama
kama huna fence weka fence
na hiko kibinti unacho kilea kihamishe kipeleke kwingine


Kuna culture za baadhi ya makabila ngono ni kawaida saana
watoto wakisha balehe na kuvunja ungo tu wanaulizwa 'mbona mmezubaa hivyo'?
especially matrilineal societies.sorry wahusika
 
Waswahili ni wastaarabu! Msihusishe mambo ya hovyo na uswahili. Hiyo familia ya jirani yake na Geniveros si wastaarabu na ni watu wa hovyo. Kimsingi wanajifanya wazungu kuliko wazungu wenyewe na ndio maana uhuru wa watoto wao kwenye mahusiano umepitiliza kiwango cha tamaduni ya mtanzania wa kawaida. Kemea binti, muelekeze njia sahihi na madhara ya tabia anazoiga! Malezi kwenye maeneo ya mchanganyiko wa watu yana changamoto nyingi. Pole sana Geniveros!!!
thank u sana nimekuelewa
 
asante dear mm ni mkali haswaa ndo maana hapo kwenyewe anafanya nikiwa nipo kazini Ila nikirudi as if nothing happened vile..Ila kero ni hii kuwafumania vichochoroni,wale wanavyomuita mkwe,shemeji inaudhi haswaa...!!!

mbaya zaidi pale kitaa wananiheshimu sana dogo ananivunjia heshima yangu sasa
Vipi wewe wakati unakuwa mara moja moja hukuwahi kusimamishwa kichochoroni? Au migombbani kule kijijini?
 
Vipi wewe wakati unakuwa mara moja moja hukuwahi kusimamishwa kichochoroni? Au migombbani kule kijijini?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] nimeishi mjini hapa hapa..dingi alikua mkali sanaaa...tatizo ni hvyo kufanya mambo yao hadharani mpk mm ndo nakereka sasa
 
Pole bibie.. Kuna baadhi ya Familia zina tabia hizo..
Jambo la msingi ni Ww kuwa makini na mwanao au ndg yako..
 
Deal na wa kwako achana na wa kwao, usipoteze nguvu zako kuhangaika na watu ambao unawaona ni tofauti na hawaendani na maadili yako. Kuhama nyumba au kumhamisha mtoto sio suluhisho, hata huko anakoenda/atakapohamia anaweza pia kukumbana na hali kama hiyo, atahama nyumba ngapi?. Dawa ni wewe kukaa na mwanao, zungumza naye kwa upole (Usitumie ukali kabisa), ongea naye kama mtu mzima, muoneshe kile unachokiona wewe kama ni hatari kwake. Achana na jirani zako wahangaike na watoto wao!
 
aaah shemeji yangu..bado tu hujajua mbona mi nshatambua mtoto ameshakua??

Aisee pole sana kwa changamoto ya malezi unayopata.. Jitahidi kadiri uwezavyo kumuelimisha mtoto wako Elimu rika na Elimu ya uzazi hasa katika kipindi hiki cha balehe..

Nakushauri simama wewe kama wewe mtetee mtoto wako kadiri uwezavyo. Usisikilize maneno ya majirani, hata wakutukane vipi ilimradi wewe upo sawa kwa kukemea uovu..

It is ok to be different as long as you are in the safe side!!
 
Do your thing mungu ameshaona nia yako the rest leave to them swahiba
Kwa hapo "the rest leave it to God" ni sawa ila "do your thing" I hope you meant to say "play your part" maana kwenye malezi ukisema let me do my thing,mmmmmmh wengi watapotea
 
Kwa hapo "the rest leave it to God" ni sawa ila "do your thing" I hope you meant to say "play your part" maana kwenye malezi ukisema let me do my thing,mmmmmmh wengi watapotea
Kama ni familia amabayo ukimsema mtoto wake the whole family inakuja kuku attack then kila siku utakuwa unagombana na majiran zako, kama wazaz wameona kuwa ni sahih kwa watoto wao kufanya hvyo then kubadilisha mind yao ni ngumu sana labda ije kutokea madhara its where they can learn from their own mistakes.
 
Kama ni nyumba ya kupanga hama, huwezi kuishi mazingira ambayo huendani nayo, mazingira yanam-shape mtu kwa asilimia fulani.
 
Ndani kwako hakuna "father figure"? Angekuwepo mwanaume lazima huyo mtoto angekuwa na adabu kidogo, hata ya unafiki tu angekuwa nayo. Mara nyingi mama akiongea watoto hawamsikilizi. Talk to your hubby asimamie nyumba.
 
Tatizo sio vijana wa huyo jirani yako, tatizo ni hako kabinti ambacho hujakaelimisha ww mwenyewe. Kama kuna UA na kila siku nyuki huja kuchukua asali ili wasije tena dawa ni kuliondoa UA hilo then hutomwona nyuki hata mmoja kwako. Nadhan umenielewa nilichomaanisha
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
yaani mi mpaka nashindwa kuelewa haya malezi kwa kweli..

huwezi amini binti anaingiza mwanaume ndani,anawapita wazazi wa mwanamke huyoo wanakaa mpk saa tano usiku anatoka habari hapati
Hapo ndo huwa nina shangaa , mtoto wa kiume akichukua jimama inakuwa noma ila mtoto wa kike
hata achukue wanaume mtaaa mziam wao wanaona poa tu...sijui kwanini aisee hii kitu.
 
Back
Top Bottom