Ushawahi kusikia mila na desturi hizi????

Ushawahi kusikia mila na desturi hizi????

firstbone wangu,ni wa kiume na alianzisha meno ya juu,sina imani yoyote mbaya kuhusu hilo tho mama mkwe wangu alijaribu kupiga kelele eti ni vibaya cjui apakwe dawa cjui vipi,nilimjibu simpo tu,mama hii ni familia yangu,ninajua namna ya kuiendesha familia yangu kwa hiyo naomba uniachie nifanye maamuzi mi mwenyewe.kakaa kimya mpaka wa leo.


charminglady amang'ana mukungu
mimi tenth born wangu ni wa kiume pia!!

sina imani hizo hata kidogo,

yeye alianza kuota magego! wala hata halijampata tatizo!

tuko vizuri tu na mke wangu, imani hizo wala hazipo!
 
Hii ni kweli ila sio kama mtoto atakua na upara. Ila inamsaidia mama mwenyewe. Kuna mila nyingi ambazo wazee hawakutuambia maana yake halisi ila walificha na walikua na maana yao...ndo mana uzazi mwingi siku hizi ni operation tu...mama anakula sana mtoto anakua mkubwa ukimwambia kula hiki, hiki usile anasema mila hiyo imepitwa na wakati...

mkuu wewe changia tu kuhusu hizo mila na desturi , lakini epuka upotoshaji kama huo unaoufanya hapo kwenye bold.
 
Wakwetu hebu ongezea hii kwa Wakerewe, mwanaume akifariki kama hakuwa amepata mtoto huwa wanamuwekea gunzi kwenye ma.sa.bu.ri kisha wanamzika nayo.

Mmmmh... Mila zingine!!!!! 😕 😕

sasa hiyo maelezo yake ni nini, why?
 
Haya yote ndio nimeyajua leo,embu tuangalie pia na mila za kimasai maana sijawahi muona albino wa kimasai wala mlemavu wa kuzaliwa wa kimasai
 
Jamani hiyo ya kwanza nimeisikia sana usukumani na nikashuhudia kijana huyo akifiwa na wake watatu mfululizo kwa nyakati tofauti mpaka walipofanya mambo yao ndio anadunda na mke wake wa sasa. Maeneo yote ya jirani wanawake hawakuwa tayari. Ila inabaki kuwa imani tu ya watu!
 
kuna kabila flani hivi wanaamini mtoto akizaliwa kitovu kinapokatika kikidondokea kwenye nyeti atakuwa hanisi. Hivyo wanafunga kamba kwenye kitovu na kuzungusha kumfungia kiunoni au begani ili kikikatika kininginie
 
Haya yote ndio nimeyajua leo,embu tuangalie pia na mila za kimasai maana sijawahi muona albino wa kimasai wala mlemavu wa kuzaliwa wa kimasai

Duh.... Kweli bana, kutakuwa na kitu kinafanyika ndivyo sivyo! Kuna mmasai mmoja hapa analinda nyumba ya jirani ngoja nimpeleleze afu ntarudi kuwahabarisha!!!!
 
Jamani hiyo ya kwanza nimeisikia sana usukumani na nikashuhudia kijana huyo akifiwa na wake watatu mfululizo kwa nyakati tofauti mpaka walipofanya mambo yao ndio anadunda na mke wake wa sasa. Maeneo yote ya jirani wanawake hawakuwa tayari. Ila inabaki kuwa imani tu ya watu!

Ndio mkuu... Haya mambo yapo saaana!!
 
Back
Top Bottom