KERATO MOMBAA
JF-Expert Member
- Feb 4, 2025
- 4,601
- 6,269
Uko sawa kabsa, "NO UNIFORM, NO ERECTION"# No reforms no election
Uko sawa kabsa, "NO UNIFORM, NO ERECTION"# No reforms no election
😂😂Uko sawa kabsa, "NO UNIFORM, NO ERECTION"
Eeenhe watakuja waseme yote 😂 😂 😂 ngoja niendelee kuwazoom.Mshangazi dot com naona nyuzi zako zimeanza kuzaa matunda
Unainamisha sex-secretary wako kwa meza na kupull panty to the side and sliding in au sio mwanawaneHuu uzi wa mzabzab
Unambe aje juu juu bwana raha ya kugegeda ofisini unamuinamisha mwanadada kwa meza, unanyanyua skirt juu na pull panty to the side and slide it in weweWakuu,
Kuna wakati nyege zinazidi mpaka hata mdada akipita karibu yako unamfanyia tathimini ya kina kwamba ungekuwa nae kitandani. Kwa wenzangu na mimi tunaoshinda maofsini hali hii hutokea na tamanio la kufanya ngono huzidi zaidi,hali hii humfanya mtu anatamani atokee mdada yeyote tu alale nae
Sasa basi hali hii ilinitokea 2years iliyopita,bahati nzuri akaja mdada mrembo sana ananiletea chakula ofsini kwangu,bahati nzuri ilikuwa jumamosi wafanyakazi wengine hawakuja kazini,mimi nilienda kwa ajiri tu ya kusaini nyaraka muhimu ambapo jumatatu zingesafirishwa kwenda mkoa x
Baada ya kuingia ofsini dada yule alikaa kwa kutulia huku akanisalimia kwa heshima zote.
Mapigo yangu ya moyo yalienda mbio na kunifanya nimsogelee dada yule,nikamshika na kumwambia nahtaji sex nae,nae bila hiana akakubali na akanipa ushirikiano,nilimbeba juu juu mpaka chumba cha siri cha ofsi na kufanya nae sex. Ikawa ndo mchezo wetu wa kila weekend mpaka sasa
Mliowahi kufanya ngono ofsini njoeni tupeane maarifa hapa.
Tunawajua wafanyakazi wa halmashauri, taasis za serikali, mashuleni, vyuoni, manesi na madokta ndio zenu kupigana mashine maofisini na kusahau kuendeleza taifa.Wakuu,
Kuna wakati nyege zinazidi mpaka hata mdada akipita karibu yako unamfanyia tathimini ya kina kwamba ungekuwa nae kitandani. Kwa wenzangu na mimi tunaoshinda maofsini hali hii hutokea na tamanio la kufanya ngono huzidi zaidi,hali hii humfanya mtu anatamani atokee mdada yeyote tu alale nae
Sasa basi hali hii ilinitokea 2years iliyopita,bahati nzuri akaja mdada mrembo sana ananiletea chakula ofsini kwangu,bahati nzuri ilikuwa jumamosi wafanyakazi wengine hawakuja kazini,mimi nilienda kwa ajiri tu ya kusaini nyaraka muhimu ambapo jumatatu zingesafirishwa kwenda mkoa x
Baada ya kuingia ofsini dada yule alikaa kwa kutulia huku akanisalimia kwa heshima zote.
Mapigo yangu ya moyo yalienda mbio na kunifanya nimsogelee dada yule,nikamshika na kumwambia nahtaji sex nae,nae bila hiana akakubali na akanipa ushirikiano,nilimbeba juu juu mpaka chumba cha siri cha ofsi na kufanya nae sex. Ikawa ndo mchezo wetu wa kila weekend mpaka sasa
Mliowahi kufanya ngono ofsini njoeni tupeane maarifa hapa.