Ushawahi kufanya mapenzi mchana ofsini kwako?

Ushawahi kufanya mapenzi mchana ofsini kwako?

Holoholo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2023
Posts
8,702
Reaction score
19,610
Wakuu,
Kuna wakati nyege zinazidi mpaka hata mdada akipita karibu yako unamfanyia tathimini ya kina kwamba ungekuwa nae kitandani. Kwa wenzangu na mimi tunaoshinda maofsini hali hii hutokea na tamanio la kufanya ngono huzidi zaidi,hali hii humfanya mtu anatamani atokee mdada yeyote tu alale nae

Sasa basi hali hii ilinitokea 2years iliyopita,bahati nzuri akaja mdada mrembo sana ananiletea chakula ofsini kwangu,bahati nzuri ilikuwa jumamosi wafanyakazi wengine hawakuja kazini,mimi nilienda kwa ajiri tu ya kusaini nyaraka muhimu ambapo jumatatu zingesafirishwa kwenda mkoa x
Baada ya kuingia ofsini dada yule alikaa kwa kutulia huku akanisalimia kwa heshima zote.
Mapigo yangu ya moyo yalienda mbio na kunifanya nimsogelee dada yule,nikamshika na kumwambia nahtaji sex nae,nae bila hiana akakubali na akanipa ushirikiano,nilimbeba juu juu mpaka chumba cha siri cha ofsi na kufanya nae sex. Ikawa ndo mchezo wetu wa kila weekend mpaka sasa

Mliowahi kufanya ngono ofsini njoeni tupeane maarifa hapa.
 
Wakuu,
Kuna wakati nyege zinazidi mpaka hata mdada akipita karibu yako unamfanyia tathimini ya kina kwamba ungekuwa nae kitandani. Kwa wenzangu na mimi tunaoshinda maofsini hali hii hutokea na tamanio la kufanya ngono huzidi zaidi,hali hii humfanya mtu anatamani atokee mdada yeyote tu alale nae

Sasa basi hali hii ilinitokea 2years iliyopita,bahati nzuri akaja mdada mrembo sana ananiletea chakula ofsini kwangu,bahati nzuri ilikuwa jumamosi wafanyakazi wengine hawakuja kazini,mimi nilienda kwa ajiri tu ya kusaini nyaraka muhimu ambapo jumatatu zingesafirishwa kwenda mkoa x
Baada ya kuingia ofsini dada yule alikaa kwa kutulia huku akanisalimia kwa heshima zote.
Mapigo yangu ya moyo yalienda mbio na kunifanya nimsogelee dada yule,nikamshika na kumwambia nahtaji sex nae,nae bila hiana akakubali na akanipa ushirikiano,nilimbeba juu juu mpaka chumba cha siri cha ofsi na kufanya nae sex. Ikawa ndo mchezo wetu wa kila weekend mpaka sasa

Mliowahi kufanya ngono ofsini njoeni tupeane maarifa hapa.
Daaaa!
 
Mara moja tunasema akili za nyege, sasa mzee ndio ufanye LIBENEKE, kila wikiendi
 
Wakuu,
Kuna wakati nyege zinazidi mpaka hata mdada akipita karibu yako unamfanyia tathimini ya kina kwamba ungekuwa nae kitandani. Kwa wenzangu na mimi tunaoshinda maofsini hali hii hutokea na tamanio la kufanya ngono huzidi zaidi,hali hii humfanya mtu anatamani atokee mdada yeyote tu alale nae

Sasa basi hali hii ilinitokea 2years iliyopita,bahati nzuri akaja mdada mrembo sana ananiletea chakula ofsini kwangu,bahati nzuri ilikuwa jumamosi wafanyakazi wengine hawakuja kazini,mimi nilienda kwa ajiri tu ya kusaini nyaraka muhimu ambapo jumatatu zingesafirishwa kwenda mkoa x
Baada ya kuingia ofsini dada yule alikaa kwa kutulia huku akanisalimia kwa heshima zote.
Mapigo yangu ya moyo yalienda mbio na kunifanya nimsogelee dada yule,nikamshika na kumwambia nahtaji sex nae,nae bila hiana akakubali na akanipa ushirikiano,nilimbeba juu juu mpaka chumba cha siri cha ofsi na kufanya nae sex. Ikawa ndo mchezo wetu wa kila weekend mpaka sasa

Mliowahi kufanya ngono ofsini njoeni tupeane maarifa hapa.
Jibu lipo hapa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom