Ushauri ya Interview Utumishi

ameline

JF-Expert Member
Jan 8, 2013
2,302
2,000
Habari zenu wandugu.

Kuna wifi yangu nimeona jina lake ameitwa kwenye interview tarehe 7 huko Dar wizara ya afya na ustawi wa jamii..Ndo kwanza amejifungua jana tena kwa kisu sasa jamani naombeni kuuliza anawezaje kuipata haki yake ya kufanya hiyo interview kwa baadae maana kwa hali aliyonayo hataweza kwenda kwa tarehe hiyo.je kuna namna yeyote ataweza kusaidika au ndo imetoka hana lake.

Namuonea huruma jaman huenda ni bahat yake maana amefight sana kutafuta hata kuitwa kwenye interview sasa naona kama tumaini halipo naogopa hata kumwambia maana naona atapata presha akijua hatokwenda, wenye uzoefu jamani nisaidieni angalao nimtie moyo.
 

abousalimu

Member
Apr 3, 2012
39
95
Habari zenu wandugu..
kuna wifi yangu nimeona jina lake ameitwa kwenye interview tarehe 7 huko dar wizara ya afya na ustawi wa jamii..Ndo kwanza amejifungua jana tena kwa kisu sasa jamani naombeni kuuliza anawezaje kuipata haki yake ya kufanya hiyo interview kwa baadae maana kwa hali aliyonayo hataweza kwenda kwa tarehe hiyo.je kuna namna yeyote ataweza kusaidika au ndo imetoka hana lake...Namuonea huruma jaman huenda ni bahat yake maana amefight sana kutafuta hata kuitwa kwenye interview sasa naona kama tumaini halipo naogopa hata kumwambia maana naona atapata presha akijua hatokwenda.
wenye uzoefu jamani nisaidieni angalao nimtie moyo.



Pole yake, maana ndio nitolee hiyo. Asikate tamaa aombe tena wakitangaza
 

Bisansaba

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
293
250
Mi nafikiri ana haki ya kusikilizwa na kupangiwa siku nyingine kutokana na hali aliyonayo, cha msingi tafuta namna ya kuwasiliana na watu wa utumishi kuona namna watakavyoweza kumsaidia, wao ndio wanaweza kukupa jibu sahihi.
 

KAKA YAKO NAPITA

JF-Expert Member
May 16, 2014
1,326
0
Mi nafikiri ana haki ya kusikilizwa na kupangiwa siku nyingine kutokana na hali aliyonayo, cha msingi tafuta namna ya kuwasiliana na watu wa utumishi kuona namna watakavyoweza kumsaidia, wao ndio wanaweza kukupa jibu sahihi.

acha kumdanganya mkuu
 

alma gemela

JF-Expert Member
Feb 22, 2013
843
195
7 june, nyuzi atakuwa ametoa kama hayupo mbali sana na dar aje kuna dada yangu aliitwa interview ya oral ana wiki toka ajifungue nae kisu sababu ni dar akaenda na amepata kazi, alianza kazi mtoto ana mwezi mmoja
 

KAKA YAKO NAPITA

JF-Expert Member
May 16, 2014
1,326
0
7 june, nyuzi atakuwa ametoa kama hayupo mbali sana na dar aje kuna dada yangu aliitwa interview ya oral ana wiki toka ajifungue nae kisu sababu ni dar akaenda na amepata kazi, alianza kazi mtoto ana mwezi mmoja

unamlisha sumu hizo,mimi nipo hpa mjengoni ndiyo kazi zetu hizi hatuna utaratibu km huo
 

ameline

JF-Expert Member
Jan 8, 2013
2,302
2,000
Mi nafikiri ana haki ya kusikilizwa na kupangiwa siku nyingine kutokana na hali aliyonayo, cha msingi tafuta namna ya kuwasiliana na watu wa utumishi kuona namna watakavyoweza kumsaidia, wao ndio wanaweza kukupa jibu sahihi.

asante ndugu ndo najitahid kuwapigia ndo hivyo hawapokei..
 

ameline

JF-Expert Member
Jan 8, 2013
2,302
2,000
7 june, nyuzi atakuwa ametoa kama hayupo mbali sana na dar aje kuna dada yangu aliitwa interview ya oral ana wiki toka ajifungue nae kisu sababu ni dar akaenda na amepata kazi, alianza kazi mtoto ana mwezi mmoja

Yupo Arusha ndugu
 

colg

Member
Jan 13, 2013
94
70
Kama ni hizo za ustawi wa jamii ajitahidi ahudhulie kwa sababu wanatangaza kila baada ya miaka 3. So akiikosa hii asubili 2017.
 

Song'ito

JF-Expert Member
Oct 4, 2011
347
250
Sidhani kama utumishi watamsikia. Nilipata case inayofanana, niliitwa interview august mwaka jana lakini nilikuwa nnje kwa training. Niliwasiliana na utumishi lakini hawakuwa na msaada wowote... nikawapigia taasisi niliyopangiwa kuifanyia interview ikanambia niwasiliane na utumishi wao hawahusiki.. so kama hawezi kwenda, ajaribu wakati mwingine tu
 

Econometrician

JF-Expert Member
Oct 25, 2013
10,715
2,000
Ajitahidi aende hvyo hvyo c rahc kumsikiliza ukichukulia kwamba wote walio itwa intervw wana vgzo sawa na nia ni kupunguza w2 ili wabakie na wacheche.
 

ameline

JF-Expert Member
Jan 8, 2013
2,302
2,000
Kama ni hizo za ustawi wa jamii ajitahidi ahudhulie kwa sababu wanatangaza kila baada ya miaka 3. So akiikosa hii asubili 2017.

kumbee namm nlitaka kumtia moyo ajaribu teba mwakani? ni hizohizo za ustawi wq jamii ndugu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom