Ushauri wenu wakuu nimefikwa

Usemalo ni sahihi ila kumwacha mwanamke angali anakupenda haiwezi kukuacha salama na hasa akiwa na kiumbe chako!
Mkuu huyu mwanamke amenifanyia ushirikina sana Ila kwa nguvu za mungu amenisaidia

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
 
Mkuu
Kumuona mtoto anahangaika siwezi,no matter what
Nina uhakika hana jeuri ya kumuhudumia mtoto


Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
Hapo ndipo amemshika ng'ombe pua huyu mama. Itafika wakati utachoka na utaachia ndugu yangu! Wengine tulijaribu kwa miaka 12 lakini mwisho tukashindwa na hasa mwanamke huyo akipata bwana ambaye si sawa na wewe kipato. Wanakuendesha kama gari bovu. Kubali tu
 

Hata nami namshangaa ujue.

Mana kwa upande mwingine hii pia ni njia moja wapo ikiwa anamtaka mwanae
 
Reactions: BAK
Mkuu huyu mwanamke amenifanyia ushirikina sana Ila kwa nguvu za mungu amenisaidia

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
Hakuna cha ushirikina ni mapenzi ya mtoto na si ajabu ni mtoto wako wa kwanza!
 
Hapo kwenye kuhudumia halafu watu wanafanya yao bure ndo nachoka
Naona nimerogwa

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
 
Tatizo la wanaume walio wengi ni hilo, we unaona kabisaa huyu tabia zake za hovyo bado uko tuuu na mtoto anazaliwa halafu ndo unaanza kuona ubaya mpaka kwa familia yake...

Una haki ya mtoto wako kama baba, wala asikuumize kichwa huyo anataka tuu attention yako...

Huyo mwanaume wa kulea mtoto wa mwanaume mwenzake enzi hizi za Magu yuko wapiii????

Endelea kumtunza mwanao wala asikutishe
 
Mkuu
Xav hero asante kwa ushauri ulio makini
Pia nikuhakikishie kuwa sifanyi nae mapenzi wala hatuna ukaribu Wa kimaongezi mm huwasiliana Na hg
Pia huenda asubuh kupeleka hela ya chakula maana mtoto ana miaka 2 aliacha kunyonya
Nikisafiri mtoto huwa Na hali mbaya


Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
 
Mtoto mzuri mwenzangu acha tu, tatizo linapo komaa tafuta any means uweze kukabiliana nalo.
Mwisho wa siku achukue mtoto wake ampeleke kwa mama ake. Bora hizo ela zikaliwe na mama ake, ambae ni bibi wa mtoto wake
Maserati mama yangu nilishamzika

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
 
Mkuu
Kumuona mtoto anahangaika siwezi,no matter what
Nina uhakika hana jeuri ya kumuhudumia mtoto


Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
Kwa hyo uhakika ulionao ww sababu hana uwezo wa kumlea,,usijidanganye ukashondana maisha na mwanamke asilan,hatuwawez,wale ndio kibiko yetu,ndio walivyoumbwa hvyo,tunachowazid hao ni kujiamin tu bas. Hakuna kingine. Kama hujui kama anauwezo wa kumkuza mwache usitoe matumiz uone
 
Kama hata familia yao ni malaya kwanini uliamua kumtokea. ? Ukalala na malaya hadi ukazaa nae. ? Pia kwa nini uliamua kuisha nae wakati ni malaya? Alikutongoza au wewe ndio ulimtongoza. ? Ameona huna matunzo, una dharau pia inawezekana humridhishi ndio maana amekumwaga sasa unanampakazia kwenye mitandao

Sent from my SM-J320H using JamiiForums mobile app
 
Reactions: B40
Dada
Sakayo kinachoniuma ni kumuhudumia huyo mwanamke wakati haniheshimu

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
 
Zola7
Kunimwaga hawez Mimi ndio nimesitisha mahusiano nae kwa tabia zake
Kuhusu kumridhisha bahati mbaya siwez ongelea mambo ya chumbani hapa

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
 
Dada
Sakayo kinachoniuma ni kumuhudumia huyo mwanamke wakati haniheshimu

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
Hapo hapakwepeki, subiria mtoto akue umchukue na usifikirie kumletea mama mlezi.. Labda umpeleke shule
 
Hapo hapakwepeki, subiria mtoto akue umchukue na usifikirie kumletea mama mlezi.. Labda umpeleke shule
Ustawi Wa jamii wao wanasemaje, ni lazima nitoe matumizi ya wote wawili?

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…