Chisamba
JF-Expert Member
- Nov 3, 2013
- 1,521
- 788
kazi unayo mkuu..tenda haki sasaNasikitika kuona mwanaume unatumia "X" badala ya "S"
kazi unayo mkuu..tenda haki sasaNasikitika kuona mwanaume unatumia "X" badala ya "S"
Embu rudua kuandika nisome maana tyiping errors ni nyingi hata sikuelewi ww product ya mlugosio ukilaza bwanah mkubwa ..kwan kakosea nn hapo..mbna hatoi fact bali mnaponda...kuweni kama wasomi bwanah...vijna mnalala hvo bwanah...sio ujanja huo rafiki
dah angeandika mwanamke ungeelewa ila mwanaume mwenzio hujaelewa..sawa mkuu umeshinda nduguEmbu rudua kuandika nisome maana tyiping errors ni nyingi hata sikuelewi ww product ya mlugo
Mwanamke huwa haitaji maneno mengi kueleweka. Hata akirembua tu macho au aking'ata kucha, tayari kaeleweka. Ila kwa mtoto wa kiume inabidi ukaze maneno na unyooshe lugha...dah angeandika mwanamke ungeelewa ila mwanaume mwenzio hujaelewa..sawa mkuu umeshinda ndugu
kwan kakosea n hapo mkuu..mbna unataka kutafta mada mpya tu bure ...sio ishu hizooo...hamna alichokosea hapo..unataka jibu hutaki acha...hata kama bando umenunua mwenywe bwanh
sio ukilaza bwanah mkubwa ..kwan kakosea nn hapo..mbna hatoi fact bali mnaponda...kuweni kama wasomi bwanah...vijna mnalala hvo bwanah...sio ujanja huo rafiki
kasome chchte ulichokuwa unapenda ..unajua muda huu nchi yet na mataifa mengi mambo ya uchumi hayajakaa sawa kabsa kwahyo unaweza ukasoma hili kesho ukajiona fala au ukasoma hiki kesho ukawa mjanja kwahyo...its matter of chances na bahati pia ila huwezi tabiri nn kitatokea kesho..go to the area of interest brother
Mbona hueleweki!!!! Uxhaul ndiyo nini?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Labda Atakua anaongea lugha ya kukemea mapepo
Na unajinadi kabisa umemaliza advance, kwa uandishi huo? Hovyo kabisa!yani siku hizi watu mnasoma tu ili mmalize na kupewa vyeti, lakini hata mnachokisoma hamkijui.duu yamekua ayo y yo hv always clesed minded
Peleka katika group lenu la wasapujaman nmemaliza advance nlikua naxoma art so uxhaur weno pliz koz gan nzur chuo kwa kipind cha sasa???????
unatumia nokia ya tochi? kwa mwandiko huu... hatari.duu yamekua ayo y yo hv always clesed minded
kwan mb
na ni mambo ya kawaida chuoni...hkuna asiye na dhambi mbele ya Mungu bwnah....ila ni wazo lako hilo
Arudi shule kwanza ajifunze kuandika lugha ya kiswahilAhahahaaaa Naona Mmemwakia Bwana Mdogo Hapo, Acheni izo Bhanaa Mpeni Ushauli