Ushauri wenu wa kozi nzuri kwa aliyesoma arts

Ushauri wenu wa kozi nzuri kwa aliyesoma arts

Arudi shule kwanza ajifunze kuandika lugha ya kiswahil
sema nini Unajua inaonekana ni Mgeni kutumia Hii Forum Maana ukicheki anavoandika Thread yaan x badala ya s......Kimsingi Ajifunze jinsi ya kuitumia Hii Forum vizuri
 
keep on comenting rubbish you will be awarded!!!!!!!!!!! [emoji40][emoji40][emoji40][emoji40][emoji40][emoji40][emoji40][emoji40][emoji40][emoji40]
 
sema nini Unajua inaonekana ni Mgeni kutumia Hii Forum Maana ukicheki anavoandika Thread yaan x badala ya s......Kimsingi Ajifunze jinsi ya kuitumia Hii Forum vizuri
ndio nashkulu sana ndugu unabusara sana
 
Acheni UJINGA
kama huwez kutoa ushaur nivyema ukakaa pemben
swali lamleta maada linauhusiano gan na mambo ya GPA? ?
watu mnaanza kutoa maon yenu kwakukishambulia kizaz cha GPA
 
Back
Top Bottom