Je kozi ya Information technology (it) Ina soko kwasasa?

Je kozi ya Information technology (it) Ina soko kwasasa?

soldier MAN

Member
Joined
May 13, 2024
Posts
83
Reaction score
160
Nimechaguliwa kozi ya it, kwa wale wanayo ijua hii kozi naomba wani fafanulie kuhusu fursa zake za ajira pamoja na kujiajiri Kama inawezekana,pia naomba na ufafanuzi wa hii kozi kuhusu urahisi wake na ugumu wake katika kuisoma ukiwa chuo?
 
Nimechaguliwa kozi ya it, kwa wale wanayo ijua hii kozi naomba wani fafanulie kuhusu fursa zake za ajira pamoja na kujiajiri Kama inawezekana,pia naomba na ufafanuzi wa hii kozi kuhusu urahisi wake na ugumu wake katika kuisoma ukiwa chuo?

Ni ngumu kujibu directly kuwa kozi hii inasoko au la. The answer to me is yes Kuna Soko vilevile no hamna soko. Why nasema hivyo ni kutokana na condition zilizopo, kuna issue kama kufix hardware, software development and maintainance, complex graphics kama cartoon, video games, simulation also network na AI especially agentic AI/specialized AI, Database systems bila kusahau IoT& embedded systems soko lake ni lipo na lipo Intergrated na sekta ambazo tayari Zina exist kwenye soko letu hapa.

Lakini soko halipo/ni dogo kama target yako ni kutengeneza website, app, graphics and design ambayo watu wengi wanajua Sasa, office tools kama Microsoft word and excel, Blockchain technology kwa bongo, internet application(mfano kufanyia watu simple application) also trying to bring new thing ambayo hamna mtu anahitaji just because it sounds smart basi unadhani mawazo yako yatabadilisha maisha watu.
 
Back
Top Bottom