Ushauri wangu kwa Magereza, Chadema na Viongozi wake

Ushauri wangu kwa Magereza, Chadema na Viongozi wake

Hivi walioenda kuwapokea akina Mdee,Bulaya,Matiko siku ya kwanza nao walipigwa? Au hakuna aliyeenda?
Wanajua walifanya makusudi ili mabwana zao kina Pompeo waongee,haya maswali yako ni magumu sana hawawezi kuyajibu mkuu.

macson
 
Askari unampiga mwanamke ambaye hana silaha unajiita askari Kweli au mwanaume?
 
Tatizo linatokea pale kukiwa na masharti tofauti na upande mwingine mfano chukulia hivi kweli Kiongozi wa Chadema anaweza kukubaliwa kuitisha press ndani ya Magereza kama alivyofanya Hamphrey Polepole?Mbona wao waliruhusiwa kuingia hadi ndani kumchukua Mashinji kwa nini wao wakubaliwe na Chadema wanapewa masharti kama ulivyosema wangesikiliza masharti waliyopewa kwani Magereza panatakiwa utulivu wa hali ya juu?All in all kuna ubaguzi wa hali ya juu nchini especially inapotokea issue ya Chadema lazima kuwe na sintofahamu.CCM na Polepole walipoenda kumchukua Mashinji hawajapangiwa rote ya kupita lakini Chadema walipangiwa Rote wapitie Mbezi kwa nini?
Haya mambo kwenda nayo kwa akili sana, viongozi wa Chadema wakikurupuka wataishia kuumizwa washindwe hata kushiriki uchaguzi mkuu unaokuja.

Hao kina Polepole wanapendelewa, hilo linafahamika wazi, sasa Chadema wasiishie kulazimisha na wao wapendwe kama hao kina Polepole, wasipoteze nguvu kubwa kushindana na watu wenye marungu, wao wasindane na kina Polepole kwa hoja.

Sent using Jamii Forums mobile app
ok
 
Walienda nje ya muda ambao watu hawaruhusiwi kuwaona na kuwachukua wafungwa/mahabusu? au walienda usiku wa manane ikatafsiriwa kama wanataka kuwatorosha wafungwa, maana kipigo hadi mtu kuzimia siyo mchezo..
Hao jamaa inawezekana kabisa wanawatafutia sababu, ndio maana nimesema vyema viongozi wa Chadema wachukue tahadhari kwa mienenda yao, wasije umizwa wakati huu wakashindwa hata kushiriki uchaguzi mkuu unaokuja.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hao jamaa inawezekana kabisa wanawatafutia sababu, ndio maana nimesema vyema viongozi wa Chadema wachukue tahadhari kwa mienenda yao, wasije umizwa wakati huu wakashindwa hata kushiriki uchaguzi mkuu unaokuja.

Sent using Jamii Forums mobile app
Tumia kalamu yako kupaza sauti kusema Tunalaani unyanyasaji unaofanywa na vyombo vya Ulinzi vya nchi hii kwa afuasi wa upinzani
 
Mkuu umeongea sawa, lakini nadhani ungehoji pia hizo sharia huwa zinafanya kazi upande mmoja tu !!???,
juzi wafuasi wa chadema walikwenda kumpokea Mh, Msigwa pale gerezani, ghafla wakakutana na wafuasi na wanachama wa ccm nao pia wakiwa wametumwa kwenda kumpokea/kumchukua Mh Msigwa, cha kushangaza, wafuasi wa chadema walizuiliwa kuingia kwenye himaya za gereza ilhali wale wa ccm wakaruhusiwa kuingia, na bahati nzuri Mh Msigwa akakataa kuchukuliwa na wafuasi wale wa ccm akaamua kutembea kwa miguu mpaka sehemu ambapo walikuwa wamesubiria wafuasi wa chademaa na akaungana nao, sasa naamini kuna maswali ya kujiuliza hapo ..
Sawa ulichosema, CCM wanapendelewa nimeshasema na nasema tena, hapa nawataka CDM watumie akili zaidi, wasishindane na CCM kawasababu tu kama CCM wamepewa hivi na wao wapewe, wakumbuke hao wanaotaka wawape haki sawa ni waajiriwa wa serikali ya CCM, wanafuata maelekezo ya mabosi wao, hawataweza kuwasikiliza CDM, vyema wakajitenga na viashiria vya mabishano wasitafutiwe sababu yoyote itayowafanya wasindwe kushiriki uchaguzi mkuu unaokuja.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Askari unampiga mwanamke ambaye hana silaha unajiita askari Kweli au mwanaume?
Ndio maana nimeshauri vyema polisi waache kutumia nguvu kupitiliza, na hii inathibitisha chuki waliyonayo kwa viongozi wa CDM, wale viongozi wa CDM hawakuwa majambazi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haki Na Uhuru ni vitu vinavyotakiwa Kudaiwa kwa kila hali hata ikibidi kugharimu Uhai, HAKI HAIOMBWI.

Kuendelea kuwachekea na kuwabembeleza hawa Wapuuzi ni kuwapa uhuru wa kufanya wayafanyayo.

Acha Waendelee kutesa, Kuteka, Kupiga na Kupoteza yoyote wanayeona wanamhitaji lakini tunahesabu, na tunashukuru Kwamba Familia zao zipo huku huku Mitaani na Wao Tunakutana nao katika Bar Hizi hizi za Mitaani kwetu.

Muda utafika nasi tutachora mstari.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kazi ya askari ni kutii maagizo ya wanasiasa,Kazi ya askari sio independent unit,hivo upinzani Wawe makini hata kama wao sio chanzo cha vurugu wanawezalazimishwa Wawe chanzo cha vurugu kumbuka awamu hii ni ya dabo standard,Ishu ya kukwepa kifungo haijawafurahisha hawa wakoloni ni lzm wawatafutie upinzani namna yeyeto ya kuwatia hatia baada ya mtego wa kwanza kufail

.Yule bwana ni muumini wa matumizi ya nguvu kuliko reasoning.
 
Hadi wakashushiwa kipondo siamini kama ilikuwa automatic tu...Ipo sababu kabisa huenda Kuna mgongano wa kauli Kati yao ulitokea.. Sasa Kama huyo Bulaya huenda alianza kujibishana akaleta maneno ya hawa akina dada zatu jamaa akaona isiwe tabu..

Typed Using KIDOLE
 
Jaribu kuelewa mada inachozungumzia.
Haki Na Uhuru ni vitu vinavyotakiwa Kudaiwa kwa kila hali hata ikibidi kugharimu Uhai, HAKI HAIOMBWI.

Kuendelea kuwachekea na kuwabembeleza hawa Wapuuzi ni kuwapa uhuru wa kufanya wayafanyayo.

Acha Waendelee kutesa, Kuteka, Kupiga na Kupoteza yoyote wanayeona wanamhitaji lakini tunahesabu, na tunashukuru Kwamba Familia zao zipo huku huku Mitaani na Wao Tunakutana nao katika Bar Hizi hizi za Mitaani kwetu.

Muda utafika nasi tutachora mstari.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nadhani CHADEMA wanastahili lawama zaidi kuliko Jeshi la Magereza, sehemu zote za Majeshi ya ulinzi na usalama zina taratibu zake, na unaonywa kabisa madhara utakayokumbana nayo pindi utapovunja taratibu hizo.

Askari hafikiri kama raia na wala hatendi kama raia,ikumbukwe pia huyu askari anamafunzo na kakabidhiwa silaha za namna ya kudhibiti vurugu, juu ya yote yeye ni mtu anayesimamia sheria kutendeka.

CHADEMA wanamdudu wa kupenda kupigwa na vyombo vya dola, labda hili ndio SUM ya sera za chama chao.

Sent using Jamii Forums mobile app
Vipi pole pole alivyoenda mpaka ndani ya uzio wa magereza akiwa na kundi kubwa la wapambe na waandishi wa habari pamoja na kamera,ambazo kikawaida ndizo zilipaswa kuzuiliwa kupigwa picha eneo hilo?.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hadi wakashushiwa kipondo siamini kama ilikuwa automatic tu...Ipo sababu kabisa huenda Kuna mgongano wa kauli Kati yao ulitokea.. Sasa Kama huyo Bulaya huenda alianza kujibishana akaleta maneno ya hawa akina dada zatu jamaa akaona isiwe tabu..

Typed Using KIDOLE
Mwanaume kumpiga mwanamke uleta Shaka ya uanaume wako,kwani awajafuzu somo la uvumilivu depo
 
Bado hujaijua chadema vizuri moja ya mikakati yao ni kama hayo wanayoyafanya
Kutafuta kuanzisha vurugu kisha likisha tokea kama hili la kupigwa na kuwekwa ndani tayari huruma kwa jamii kuwa wameonewa wakati taratibu zote wanazijua..siasa za kiharakati hizo
Mbona pole pole alivyoenda pale,tena mpaka ndani ya uzio,ukiwa na wapambe na waandishi wa habari kwa nini asizuiliwe?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom