Akikujibu unitagMna watoto wangapi?sio mtu unawatoto kibao bado unamchosha mwenzako...wenzako siku wanashinda mitandaoni kwahiyo akili zao zipo kwenye uchi na maziwa...wamedanganywa kuvilinda hivo,vibaki vdg hivo hivo ndo mume hatachepuka...au ulimtesa wkt ana mimba za mwanzo
Ukristo kitu gani? Ni wakristo wangapi wameoa mke zaidi ya mmoja? Je wakristo wangapi wana watoto Nje ya ndoa? Kwani atakuwa wa kwanza?Kasema ye mkristo haruhusiwi kuacha mke. Angalia vizuri Ndo mana nikshauri ajitahidi kuvumilia. Nimedanganya Vipi hapo?
Mlishabahatika kupata mtoto au ndiyo huyo Mtoto wa Kwanza unayemhitaji kutoka kwake auMke wa ndoa
Ndo umwambie wewe maana nimemshauri ndo akasema hivyo. Angalia koment yake ya nyumaUkristo kitu gani? Ni wakristo wangapi wameoa mke zaidi ya mmoja? Je wakristo wangapi wana watoto Nje ya ndoa? Kwani atakuwa wa kwanza?
Hiyo mimba ilitoka bahati mbaya au aliitoa?Mimba ndani ya ndoa
Labda umri wake Mdogo Na bado hajapevukaWana JF wenzangu naomba ushauri,
Najua kuna wataalamu wengi wa ushauri. Nifanyeje mwenzenu mke wangu hataki kuzaa, yeye anataka tendo la ndoa tu.
Nimejaribu kumuuliza kwanini hataki kuzaa? Anajibu yeye hataki habari za kusumbuka na visepe na nepi.
Nifanyaje na mimi nataka mtoto?
Tafuta mwingine uzae nae, huyo inawezekana alishafanya abortion hadi kizazi kime-expire. Ukimpata anayezaa hamia huko kabisa,yeye kama anataka tendo la ndoa tuu, tupo tayari kukusaidia kumpa hilo tendo.Wana JF wenzangu naomba ushauri,
Najua kuna wataalamu wengi wa ushauri. Nifanyeje mwenzenu mke wangu hataki kuzaa, yeye anataka tendo la ndoa tu.
Nimejaribu kumuuliza kwanini hataki kuzaa? Anajibu yeye hataki habari za kusumbuka na visepe na nepi.
Nifanyaje na mimi nataka mtoto?
Na kweli hapo keshapata neno lake la ku slope nalo [emoji3] [emoji3] [emoji3] kila akiombwa kuzaa anatumia hiyo kauli, Wanawake navyowajua wanavyopenda kuzaa mapema wakimpata mtu anayeelewaka jamaniMwambie naenda kuzaa nje , alafu fanyia kazi atakachokujibu.
Usikute hazai huyo,anakuzengua tu na Western life!!.
Mke wa Mjomba wangu aligoma Kuzaa lakini hapo ALIKUA ASHAZAA WATOTO WANNE...mumewe analazimisha waendelee... Aunt akagomaaa..!! Aisee mjombaa sio mtuu dadekii... ALIENDAA NJEE AKOAA UPYA...UKAZAA WATOTO WATATU WENGINE... Aunt akakubali kubeba mimbaa lakini ilikuwa too late saa hizi Mjombaa kahama kabisaa kwakee...Yupo kwa mchepuko..
Inawezekana ana matatizo ya uzazi, labda hashiki mimba huyo...Wana JF wenzangu naomba ushauri,
Najua kuna wataalamu wengi wa ushauri. Nifanyeje mwenzenu mke wangu hataki kuzaa, yeye anataka tendo la ndoa tu.
Nimejaribu kumuuliza kwanini hataki kuzaa? Anajibu yeye hataki habari za kusumbuka na visepe na nepi.
Nifanyaje na mimi nataka mtoto?
Tatizo ni kuwa mwanamke akiamua kutozaa anaweza fanya hivyo bila hata kumshiriksha mume. We utajua mko kwenye harakati za kutafuta mtoto kumbe ye keshadunga sindano za kuzuia kitambo. Kaazi kweli kweliHaya pole basi inabidi uvumilie tu mpaka atakapokuwa tayari. Hapo hakuna namna ila sikushauri kupata Watoto Nje. Vumilia kaka ufuate dini Yako inavyosema. Unaweza kabisa
Mbeyaa hiyooDaaah hii kiboko yao. Ni mkoa gani?
Samahani mkuu.... Nimefuatilia majibu yako katika uzi huu... Naomba kujua kitu, kitika kipindi chote cha miaka 4 hajawahi hata kunasa ujauzito wa bahati mbaya mkaamua kutoa?? Miaka minne hujawahi kumbahatisha? Maana katika mazingira ya kawaida, na miili yote iko sawa, mwanamke akikupa vizuri ndani ya miezi mitatu humkosi... Namaanisha nikisemacho...Wana JF wenzangu naomba ushauri,
Najua kuna wataalamu wengi wa ushauri. Nifanyeje mwenzenu mke wangu hataki kuzaa, yeye anataka tendo la ndoa tu.
Nimejaribu kumuuliza kwanini hataki kuzaa? Anajibu yeye hataki habari za kusumbuka na visepe na nepi.
Nifanyaje na mimi nataka mtoto?