Ushauri wako wa muhimu kwangu

Ushauri wako wa muhimu kwangu

Mimi siogopi utapeli taratibu zinazingatiwa. Bei ni nzuri sana ila nikizingatia bumu ni "mkopo" sina mpango wa kununua shamba ambalo sidhani kama litakuwa productive within miaka mitatu mbele kuweza kufidia deni, running costs na kunipa matumizi
Una mpango wa kulipa deni kabla hujaAjiriwa!? Yani ufanye ujasiriamali ulipe bodi!? Ushawahi fanya biashara yako au ya mtu!?
Mimi nilikuwa nauza mitumba ilala ya mjomba na mwaka wa kwanza nlikuwa na milion kwa mana semista y kwanza yote sikupata hata mia. Ile hela (1m) nlkuwa na mawazo mkuu ya kununue kiwanja kigamboni au chanika MARA nkpat mawaz y biashar yangu, huko ndiko ilpotea laki 6 n kubak 4. Ukiniambia biashara ntawaza muda, ntafkir commitment y fedha, uzoef, selective y ain y biashara na eneo husika. Anyway kila mtu n mtazamo wake Lengo kujenga siyo kubomoa
 
Una mpango wa kulipa deni kabla hujaAjiriwa!? Yani ufanye ujasiriamali ulipe bodi!? Ushawahi fanya biashara yako au ya mtu!?
Mimi nilikuwa nauza mitumba ilala ya mjomba na mwaka wa kwanza nlikuwa na milion kwa mana semista y kwanza yote sikupata hata mia. Ile hela (1m) nlkuwa na mawazo mkuu ya kununue kiwanja kigamboni au chanika MARA nkpat mawaz y biashar yangu, huko ndiko ilpotea laki 6 n kubak 4. Ukiniambia biashara ntawaza muda, ntafkir commitment y fedha, uzoef, selective y ain y biashara na eneo husika. Anyway kila mtu n mtazamo wake Lengo kujenga siyo kubomoa
Sina mpango wa kuajiriwa kwanza ajira ziko wapi siku hizi. Bumu ni la kutumia na kuwekeza vitu vidogo sio ngazi ya shamba.
Nishafanya biashara na kupata hasara za kutosha, ila sijawahi ona kilimo chenye investment chini ya 1M kinafanikiwa hapa mjini na viunga vyake.

Nitafanya biashara na kupoteza mtaji mpaka kieleweke. Mbona hata wakulima wanaharubikiwa mazao shambani
 
Sina mpango wa kuajiriwa kwanza ajira ziko wapi siku hizi. Bumu ni la kutumia na kuwekeza vitu vidogo sio ngazi ya shamba.
Nishafanya biashara na kupata hasara za kutosha, ila sijawahi ona kilimo chenye investment chini ya 1M kinafanikiwa hapa mjini na viunga vyake.

Nitafanya biashara na kupoteza mtaji mpaka kieleweke. Mbona hata wakulima wanaharubikiwa mazao shambani
Fine, shukran kiaz mwenzangu
 
Back
Top Bottom