Ushauri wa kozi za kusoma zenye market hapa bongo


O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 1,225
1.Marketing Management

2.Business Management

3.Human resource mngmnt

4.International Business Management

5.Procurement n supplies management

tuwe serious vijana wenzangu,JE NI IPI KATI YA HIZO INA MARKET HAPA BONGO?NA MUCH PAYABLE?
 
mchafukobe

mchafukobe

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
369
Points
250
Age
25
mchafukobe

mchafukobe

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2012
369 250
Bba with education
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 1,225
Kozi gani ni marketable?
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,244
Points
2,000
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,244 2,000
kuna ka kozi kamoja hivi very marketable: Kuhamisha US$ kutoka Tz kwenda Colombia, nimesahau jina la kozi hii kwa english....
 
X

xiande

Member
Joined
Oct 3, 2012
Messages
90
Points
0
X

xiande

Member
Joined Oct 3, 2012
90 0
heshma yako mwanajf...
kwa koz ukizoorodhesha hapo sina uhakika sana bt am sure kama ulichukulia masomo ya sayansi nenda kasome degrii ya upharmacia very marketable..even kushinda udocta
udocta bongo utashindia njaa hauna soko wale kidogo
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 1,225
nimeplan nikasome international business management..........hapo imekaaje
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,028
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,028 2,000
Hapo zote chaka,nakushauri kasomee masuala ya kilimo na ufugaji wa nyuki ndio yatakayokufaa!
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,529
Points
2,000
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,529 2,000
Chukua degree kama ya Mrema! Au Mwinyi!
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Mwanangu Mussa Abdallah, kwanini usifanye utafiti wako mwenyewe ukajua unachofanya badala ya kutegemea ushauri toka jamvini? Nadhani trade ya mtu ni suala binafsi sana. Unaweza kuambiwa lolote na ukalilfanyia kazi seriously na mwishowe ukajikuta pakanga ukaanza kulaumu. Kwani gumu ni lipi; kufanya utafiti badala ya kuhangaika au kufumba macho na kusikiliza kila ushauri? Bahati mbaya sana hili ni suala la kitaaluma na kimazingira mno. Kwa mfano walioko nje ya Tz hawataweza kukusaidia mawazo kwa vile mazingira yamebadilika tangu watoke huko.
 
M

Mboyzia

Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
12
Points
0
M

Mboyzia

Member
Joined Nov 16, 2012
12 0
kwa waliosoma soma sayansi kozi nzuri bio processing and post harvesting engineering sua
 
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
2,331
Points
2,000
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
2,331 2,000
Procurement and supplies, ndio iko juu na inaendelea kuwa juu. We unadeal na kuwapa tenda ma-supplier, halafu jioni mnakutana sehemu wanakukatia 10% yako.
 
N

neemsy

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
41
Points
95
N

neemsy

Member
Joined Oct 18, 2012
41 95
1.Marketing Management

2.Business Management

3.Human resource mngmnt

4.International Business Management

5.Procurement n supplies management

tuwe serious vijana wenzangu,JE NI IPI KATI YA HIZO INA MARKET HAPA BONGO?NA MUCH PAYABLE?
I noticed you wrote Marketing Management. I would suggest just marketing whether in management or not. It's incredibly marketable and mostly filled by Kenyans right now. Mimi ni Communications and Marketing professional. Niliamua kufungua mahali pangu mwenyewe na kuachana na kuajiriwa lakini sasa hivi ninavyoandika nina offers 4 hapa Dar na moja Arusha ya Communications, Marketing na ingine ni head of corporate affairs ambayo obviously ina include marketing, communications and PR. Sisemi hivi kwa kuringa ila kwa kukuonyesha jinsi ambavyo kuna huge gap kwenye hii market. When I say Communications I don't mean Mass Communications but Communications in its entirety. There is only a handful of Tanzanian professionals and they all know each other, and even fewer with over 5 years experience. And now more than ever there are many incredible jobs in this arena. If you have the confidence and yearning I would urge you to try it out. Ila most importantly kwenye hii English haiwezi kuwa ya kubabaisha sababu unaenda kuwa spokesperson. GOOD LUCK!
 
J

JF Tanga one

Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
28
Points
0
J

JF Tanga one

Member
Joined Nov 19, 2012
28 0
Hapo zote chaka,nakushauri kasomee masuala ya kilimo na ufugaji wa nyuki ndio yatakayokufaa!
Hii imekaa poa, ukishindwa utaingia kitaa mwenyewe, hizo utakufa njaa ndugu!
 
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
3,260
Points
2,000
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
3,260 2,000
Clinical anaesthesia imekaaje ndugu
 

Forum statistics

Threads 1,294,415
Members 497,914
Posts 31,175,208
Top