Ushauri wa Kipuuzi kwenu Wapinzani: Mpeni Kamba Magufuli ajinyonge mwenyewe

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2018
Messages
3,573
Points
2,000

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2018
3,573 2,000
Mimi nawaambia wanaojitambua wasipoteze muda wao kwenda kupanga mstari kwenye box la kura, labda itumike njia tofauti na hiyo ya box la kura. Kama wewe bado unaamini kuwatoa ccm kwa njia ya box la kura basi kazana kushawishi watu waende, mimi nimechagua kuwaambia kuwa box la kura ni kupoteza muda.
Wewe hutaki kuelewa ninachoandika au unapindisha tu maksudi na kujifanya huelewi.

Ni wapi nilipoandika kuwa 'ninaamini kuwa kupiga kura na kuishia hapo' ndio itakuwa njia ya kuwaondoa CCM?
Huwezi kuwa mtu 'unayejitambua' halafu ukaacha kupigania haki yako. Huenda huelewi maana ya "kujitambua."
 

mwakijembe

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Messages
892
Points
1,000

mwakijembe

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2017
892 1,000
Wewe hutaki kuelewa ninachoandika au unapindisha tu maksudi na kujifanya huelewi.

Ni wapi nilipoandika kuwa 'ninaamini kuwa kupiga kura na kuishia hapo' ndio itakuwa njia ya kuwaondoa CCM?
Huwezi kuwa mtu 'unayejitambua' halafu ukaacha kupigania haki yako.
Unapigania haki yako kwa box la kura njia ambayo imeshaonyesha wazi kufeli? Njia ya kura haitowatoa ccm zaidi ya machafuko. Tawala nyingi za kiafrika huwa hazijeshimu demokrasia ya kura, bali machafuko pekee ndio huleta mabadiliko na haki. Kama una ndugu na jamaa wenye muda wa kupoteza kapangeni mstari kwenye box la kura muwatoe ccm.
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2018
Messages
3,573
Points
2,000

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2018
3,573 2,000
Unapigania haki yako kwa box la kura njia ambayo imeshaonyesha wazi kufeli? Njia ya kura haitowatoa ccm zaidi ya machafuko. Tawala nyingi za kiafrika huwa hazijeshimu demokrasia ya kura, bali machafuko pekee ndio huleta mabadiliko na haki. Kama una ndugu na jamaa wenye muda wa kupoteza kapangeni mstari kwenye box la kura muwatoe ccm.
Wewe "usiekuwa na muda wakupoteza" usitupotezee muda na kutuwekea visingizio vya kuwalinda hao usiotaka tuwatoe madarakani. Ni lazima tuwe na mahali pa kuanzia, na kwenda kupiga kura ni sehemu mhimu ya kianzio cha mengine inapolazimu.
Watu kama nyinyi wanawapenda sana.
 

mwakijembe

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Messages
892
Points
1,000

mwakijembe

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2017
892 1,000
Wewe "usiekuwa na muda wakupoteza" usitupotezee muda na kutuwekea visingizio vya kuwalinda hao usiotaka tuwatoe madarakani. Ni lazima tuwe na mahali pa kuanzia, na kwenda kupiga kura ni sehemu mhimu ya kianzio cha mengine inapolazimu.
Watu kama nyinyi wanawapenda sana.
Sio mimi, sema sisi maana tuko wengi, ndio maana nakuambia subiri siku ya kura uone idadi itakavyokuwa ndogo. Ww utapaswa kuniprove wrong kwa idadi kubwa ya wapiga Kura. Wajinga wa kwenda kusimamishwa kwenye mstari kwa kura za kiini macho hawapo tena zama hizi.
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2018
Messages
3,573
Points
2,000

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2018
3,573 2,000
Wajinga wa kwenda kusimamishwa kwenye mstari kwa kura za kiini macho hawapo tena zama hizi.
"Wajinga" ni wasiotambua wajibu wao katika taifa lao na ndio inaowahitaji sana CCM. Watu ambao hawjui kwamba kura zao zina thamani kubwa na zinatakiwa ziwe ndizo mwamuzi wa mtu anayetakiwa kuwaongoza.

Siku zote CCM inawataka sana watu hao. Na ndio maana wanasema 'CCM itatawala milele', kwa sababu inajua wajinga hao wapo wengi nchi hii.
 

mwakijembe

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Messages
892
Points
1,000

mwakijembe

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2017
892 1,000
"Wajinga" ni wasiotambua wajibu wao katika taifa lao na ndio inaowahitaji sana CCM. Watu ambao hawjui kwamba kura zao zina thamani kubwa na zinatakiwa ziwe ndizo mwamuzi wa mtu anayetakiwa kuwaongoza.

Siku zote CCM inawataka sana watu hao. Na ndio maana wanasema 'CCM itatawala milele', kwa sababu inajua wajinga hao wapo wengi nchi hii.
Hao wapinzani tuliokuwa tunawapambania si ndio hao hao walituletea Lowassa toka ccm na sasa karudi tena ccm? Hao wapinzani si ndio hao tulipambana kupiga kura na kuzilinda kisha wakaenda kuunga mkono juhudi? Sasa kama tunatake risk na bado wapinzani wanatuletea wanaccm na wengine wanarudi ccm kuunga mkono juhudi, tupige kura ili iweje kwa mfano.
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2018
Messages
3,573
Points
2,000

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2018
3,573 2,000
Hao wapinzani tuliokuwa tunawapambania si ndio hao hao walituletea Lowassa toka ccm na sasa karudi tena ccm? Hao wapinzani si ndio hao tulipambana kupiga kura na kuzilinda kisha wakaenda kuunga mkono juhudi? Sasa kama tunatake risk na bado wapinzani wanatuletea wanaccm na wengine wanarudi ccm kuunga mkono juhudi, tupige kura ili iweje kwa mfano.
Sasa unaingiza mjadala mwingine ambao pengine ninaweza kukubaliana na wewe.

Ndiyo maana nimeandika mara kadhaa katika majibishano nawe humu kuhusu umhimu wa uongozi wa kuwaongoza hawa wananchi ambao wako tayari kupiga kura kwa wingi na kuhakikisha kura hizo zinahesabika na hazichezewi na mtu yeyote awaye.

CCM wamekwishafanikiwa kuwatia woga upinzani. Na wananchi hawaoni kiongozi wanayeweza kumwamini kuwaongoza ili wajikomboe kutokana na kunyimwa haki za kupiga kura zao huru na kuzihesabu kura zote bila mizengwe.
 

Forum statistics

Threads 1,343,336
Members 515,022
Posts 32,781,192
Top