Ushauri wa jamii


Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,286
Likes
587
Points
280
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,286 587 280
Ninamiaka 37 kwa sasa,mwaka juzi nilikuwa nasoma pale techobrain mnazi mmoja , nasomea computer in it,nimesoma miezi sita kwenye diploma,sikumaliza course nipo home ila nataka kuendelea,je inawezekana? Au napoteza muda wangu? Naombeni jb...
 
O

Obadia Luyagaza

Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
25
Likes
3
Points
5
O

Obadia Luyagaza

Member
Joined Jun 7, 2016
25 3 5
BIASHARA YA MTANDAO NI NINI
ni mfumo wa biashara ya karne ya 21 ambayo inakupa fursa ya kumiliki biashara yako mwenyewe kwa mtaji kidogo na bla kuathili shughuli zako zngne, na hatimaye kujitengenezea kipato endelevu pasipo kutumia nguvu,mda na akili nyingi sana.

RIFARO AFRICA LTD
wao wana sema "SIMU YAKO JEMBE LAKO"
1. Je, umewahi kulipwa kwa matumizi yako ya vocha?
2. Je ,unajua kuwa vocha ni bidha inayoweza kukupa kipato kikubwa cha ziada?

Rifaro Africa ltd ni kampuni ya kitanzania inayofanya biashara ya mtandao kupitia mda wa maongezi(vocha) kwa kushirikiana na makampuni ya TIGO,VODACOM,AIRTEL NA ZANTEL

UHALALI WAKE,
leseni no.178933
Tin no.124-401-917
Brela reg.no 109753
Tcra no.15420

INAFANYEJE KAZI

1.Mfumo huu utakuhitaji kuwa mwanachama hai WA Rifaro, mtumiaji WA vocha NA pia kuwashirikisha ndg,jamaa,na MARAFIKI kujiunga kwenye biashara hii.

UNAFAIDIKAJE
1.kipato cha wiki
Hiki kinalipwa kutokana NA watu wanaojiunga katika timu ya biashara yako kulipwa kwa vizazi 15.

2.kipato cha mwezi
Hiki hulipwa kutokana na matumizi yako ya mda wa maongezi pamoja NA matumizi ya timu yako. Malipo hufanyika kila mwisho WA mwezi.mwanachama anatakiwa awe ametumia Tsh.15000/=

3.UNACHOTAKIWA KUFANYA
Ni kuiona fursa NA kukubali kuwa ni yako,kisha uwe NA mtaji kidogo sana WA Tsh.128500/= kuanza biashara Hii maridhawa

4. UTAKAPO JIUNGA UTAPEWA
a. Namba ya uanachama
b. ATM card (2000/=Salio ndani take)
c. Kitabu cha biashara
d.website( kukuwezesha kuingia kwenye ofisi yako,kuna biashara yako yote)
e.DVD ya mafunzo
f.5000/= Salio vocha
Vyote hivyo hutolewa bure kabisa Mara baada ya kujiunga.

SASA UTAJIUNGAJE?

Popote ulipo Tanzania tumekufikia, tuna vituo vyetu karibu nchi nzima

Unachotakiwa ni Tsh.128500/=,kitambulisho chako, simu yako ya mkononi(yoyote) namba yangu ya uanachama ni OBADIA LUYAGAZA -R528559

WASILIANA NAMI KUPITIA
obadialuyagaza@gmail.com
0657774409
0753416810
Wakati wowote.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
31,691
Likes
92,554
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
31,691 92,554 280
Ninamiaka 37 kwa sasa,mwaka juzi nilikuwa nasoma pale techobrain mnazi mmoja , nasomea computer in it,nimesoma miezi sita kwenye diploma,sikumaliza course nipo home ila nataka kuendelea,je inawezekana? Au napoteza muda wangu? Naombeni jb...
Kabla ya hapo ulisomea nini?
 

Forum statistics

Threads 1,262,689
Members 485,656
Posts 30,130,148