Ushauri Usioombwa: Andrew Chenge Muajiri Lissu Mapema

Ushauri Usioombwa: Andrew Chenge Muajiri Lissu Mapema

Mkuu change kasoma Harvard alafu anatokea shinyanga na jimbo lake ndipo ilipo gamboshi nasikia jamaa noma sasa utamfunga vipi elimu dunia anayo na maujanja mengine anayo ya kuzidi
Cha msingi ni wanasheria kudili tu na Hawa mengine ila Mkuu chenge hawamuwezi inabidi uumshinde pote yani mahakamani na kule pengine
Tukamate tu wengine Mkuu Huyu ni mtemi tutapoteza garama tu
 
Wakili atakayemtetea fisadi na mhujumu uchumi wa nchi ajitayarishe kuunganishwa kwenye kesi. Tundu Lissu alikuwa mstari wa mbele bungeni kutoa hoja ya akina Nyoka mwenye makengeza kushitakiwa. Sasa ataanzia wapi kumtetea? Hao watafute wazungu wawatetee kwani mtanzania hataeleweka na atashusha uzalendo wake. Kama ni kupiga pesa tu ruksa wakachukue lkn kushinda kesi iliyoanzia bungeni wasahau awamu hii.
 
Siasa za nchi hii hazipo kwa ajili ya kujenga nchi na kuwatatulia wananchi kero zao....bali ni kutumia matatizo ya wananchi kujipatia uongozi unawafanya wanasiasa kutimiza adhima zao za kiuchumi......

Ndio maana unakuta huwezi kutofautisha jimbo lililo chini na lile la chama tawala....bali unachotofautisha na hali zao za kiuchumi baada ya kupata nyadhifa hizo......

Ajenda nyingi za wanasiasa zinabaki majukwaani na vitabuni kwa ajili ya kuombea kura kwa wananchi ambao wameshapoteza uwezo wao wa kufikiria.....hali inayopelekea wao kushindwa maswali mepesi kabla ya kuamua kumpa kura mgombea fulani.......

Na ndio wananchi hao hao wanao ambiwa kuwa mtu fulani ni mwizi na hafai kuwa kiongozi.....alafu wananchi hao hao wanaambiwa kuwa huyo huyo anafaa na pia ni muokozi wetu na wao bila ya kufikiri wanashangilia......

Kwa kifupi kinacho haribu mustakabali wa taifa hili sio porojo za wanasiasa kwani wao wamefanya siasa kama ajira bali ni ujinga wa wananchi katika kuchanganua hata masuala madogo tu yanayowahusu.........

Mabadiliko ya kweli ya taifa hili yataletwa na wananchi watakaotoka usingizini na kujua ujanja na ulaghai wa wanasiasa kwa manufaa yao na sio kwa maslahi ya umma......hapo ndipo wananchi watakapozidai haki zao wao wenyewe bila hata ya kuhitaj hoja za wabunge wao wala mawaziri wao......
 

Attachments

  • IMG_7084.PNG
    IMG_7084.PNG
    6.3 KB · Views: 29
Mkuu change kasoma Harvard alafu anatokea shinyanga na jimbo lake ndipo ilipo gamboshi nasikia jamaa noma sasa utamfunga vipi elimu dunia anayo na maujanja mengine anayo ya kuzidi
Cha msingi ni wanasheria kudili tu na Hawa mengine ila Mkuu chenge hawamuwezi inabidi uumshinde pote yani mahakamani na kule pengine
Tukamate tu wengine Mkuu Huyu ni mtemi tutapoteza garama tu
Serikali haiamini uchawi. Kama huamini subiri achuchumae mahakamani na kunyea ndoo Segerea.
 
Kama ningeombwa nitoe ushauri kwa aliyewahi kuwa Mwanaseria Mkuu wa Tanzania Bw. Andrew Chenge ningemwambi atafute mwanasheria ambaye anaweza kumtetea "vigorously". Na wazo la haraka haraka ni kuwa amtafute mbunge mwenzie Tundu Lissu ili itakapofika zamu yake kuitwa na kupigishwa magoti awe na mtu ambaye anaweza kumtetea kwa uwezo na upeo wake wote.

Bad boy, bad boy. They are coming after you Chenge, what u gonna do?

Au wewe ungemshauri vipi Chenge?
Hongera kwa kutambua kuwa Lissu ni mwanasheria msomi bora zaidi Tanzania!Simply the best
 
Kama ningeombwa nitoe ushauri kwa aliyewahi kuwa Mwanaseria Mkuu wa Tanzania Bw. Andrew Chenge ningemwambi atafute mwanasheria ambaye anaweza kumtetea "vigorously". Na wazo la haraka haraka ni kuwa amtafute mbunge mwenzie Tundu Lissu ili itakapofika zamu yake kuitwa na kupigishwa magoti awe na mtu ambaye anaweza kumtetea kwa uwezo na upeo wake wote.

Bad boy, bad boy. They are coming after you Chenge, what u gonna do?

Au wewe ungemshauri vipi Chenge?
Ile trafic case pale kinondoni mawakili wa Chenge walitoka Marekani nadhani this time wanaweza kutoka Russia mtemi si wa mchezo mchezo!
 
Ukiliendeleza sana tumbo, mwishowe unaonekana mjinga. Chenge ni Fisadi na ekienda Jela lazima aende na Mkapa. No Mkapa no case kwa chenge, usijisumbue mwanavillage na Sinema za Dikitekta uchwara
Huwezi kumshtaki Mkapa kama wewe ni Rais kutoka CCM. JPM angetoka upinzani ingekuwa tofauti.
 
sijui kama watu mmemwelewa MMM

Acha kejeli kwa lissu kaka
 
Chenge namna pekee ya ku-deal nae ni "make him sleep with the fishes", he knows too much....

Inanikumbusha story ya dereva taksi aliyepata uchizi na kuanza kuropoka, abiria wake wazee wafuska walitoka ofisini mbio kwenda kumfunga mdomo!
 
Mkuu change kasoma Harvard alafu anatokea shinyanga na jimbo lake ndipo ilipo gamboshi nasikia jamaa noma sasa utamfunga vipi elimu dunia anayo na maujanja mengine anayo ya kuzidi
Cha msingi ni wanasheria kudili tu na Hawa mengine ila Mkuu chenge hawamuwezi inabidi uumshinde pote yani mahakamani na kule pengine
Tukamate tu wengine Mkuu Huyu ni mtemi tutapoteza garama tu
Mkuu makanisa na misikiti imefunguliwa gamboshi kwaajili ya kusafisha kijiji kiwe cha wacha Mungu
 
Back
Top Bottom