daisys
JF-Expert Member
- Jan 17, 2017
- 255
- 225
Khaaa kumbe mobutu kaben 10 sasa mm si bibi yakoHahaha sure
Ila hawa wazee wetu wa humu jf bana, wengi wameanza nyeto hatujazaliwa.kuna mmoja alisema kaanza 1980's wakati huo hata mama yangu alikua hajafika darasa la tano[emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]cjawahi jutia kupiga nyeto..
viva chaputa
Hiyoo ndio ulikuwa nayoo usitake vituu usivyoo kuoanavyoonaomba kuvaa viatu vya rafiki angu alienipa habari hii
nna miaka 5 tangu nianze kujichua lakini kipindi hiki ndio naona utofauti kwenye uume wangu tofauti na mwanzo..
kipindi cha mwanzoni uume wangu ulikuwa ni sawa na urefu wa kiganja changu cha mkono..
lakini siku hizi kila mheshimiwa akiwika hafikii urefu wa mwanzo wa kiganja cha mkono..
tunaweza sema ni kutokana na kujichua lakini je ni kweli kujichua inaweza punguza urefu wa mzee baba ?
karibuni
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Vua viatu vya mwenzako kwanza....
Nakuona tu mate yanavyodondoka[emoji2]Weka picha basi nikushauri [emoji14][emoji14][emoji14]