Ushauri Tafadhali: Kujichua kumeathiri size ya uume wangu

Ushauri Tafadhali: Kujichua kumeathiri size ya uume wangu

Ni kweli inapungua unene na sio urefu. Ila wee acha wiki tu inarudi palepale kama mwanzo. Pole sana. Twendelee kupambana na hili janga sugu la wazawa uwenda ipo siku tutafanikiwa. Huwa najuta sana kuujua huu mchezo. Nimekuwa mtumwa miaka 18.[emoji17]

Dar
Yaan Mung atusaidie tu
 
Hahaha sure
Ila hawa wazee wetu wa humu jf bana, wengi wameanza nyeto hatujazaliwa.kuna mmoja alisema kaanza 1980's wakati huo hata mama yangu alikua hajafika darasa la tano[emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
Duuh atariiii [emoji23][emoji23][emoji23]sana hii but ndo wakubwa wetu kikubwa Ni kuchukua busara zao na kutumia hekima zao,,,,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom