Hahaha mwenyekiti wa chaputa mwenye uwezo mkubwaWatu tumejichua kuanzia 96 mpk 2010...kama dudu yako ndogo usitafute sababu mkuu
**** sio kama sabuni sema utaisha kutokana na matumizi
Urefu wa mzee baba [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]naomba kuvaa viatu vya rafiki angu alienipa habari hii
nna miaka 5 tangu nianze kujichua lakini kipindi hiki ndio naona utofauti kwenye uume wangu tofauti na mwanzo..
kipindi cha mwanzoni uume wangu ulikuwa ni sawa na urefu wa kiganja changu cha mkono..
lakini siku hizi kila mheshimiwa akiwika hafikii urefu wa mwanzo wa kiganja cha mkono..
tunaweza sema ni kutokana na kujichua lakini je ni kweli kujichua inaweza punguza urefu wa mzee baba ?
karibuni
hapo kwenye chama chetu pendwa mzee baba nipe tano . kizazi Sana mwananguAtakuwa anacho kiba100 cha kuzaliwa anasingizia chama chetu pendwa.
kujichua ndo nn....