Chaliifrancisco
JF-Expert Member
- Jan 17, 2015
- 26,737
- 82,095
Mkuu fungua tuition center utapiga hela.
Basi ndiomaana.....25 mkuu
Kijana fatuta maisha kama wangekua wanakua watamu usinge wakuta mpaka leo,angalia sana ipo siku utatongoza utaishia pabaya na hutosahau maisha yako au hata kuishi pia utaona hustahili,tafuta maisha au rudi shule...Kama kichwa cha habari kinavyoeleza,
Nahisi sasa huu umekuwa ugonjwa sugu kwangu.
Kila nikijitahidi kuacha mashindwa kuvumilia, yani bora nitafute namba from nowhere ili nitongoze. Nina mchumba wangu yupo mbali il hata akiwa karibu, bila kutongoza huwa nakosa amani kabisa moyoni.
Naombeni ushauri jinsi ya kuacha hii tabia.
Uyu naye mtongozeWe sasa ndo kidume cha mbegu hongera.....
Simple And Clear Haina LongolongoYaani mpaka nimesahau kutongoza, siku izi ni makubaliano tu, " vipi usiku wa Leo shingapi? Elfu kumi" kwisha maneno.
Chama cha watongozajiKumbe tupo wengi,tuanzishe chama
Pesa kwanzaKijana fatuta maisha kama wangekua wanakua watamu usinge wakuta mpaka leo,angalia sana ipo siku utatongoza utaishia pabaya na hutosahau maisha yako au hata kuishi pia utaona hustahili,tafuta maisha au rudi shule...
Sasa mkuu naona Mimi ndy mgonjwa zaidi yako...sijuwi nikushauri VP? Maana Mimi kila week nagegeda demu mpya...sasa naona wewe unayeishia kutongoza tu.....sijuwi nikushauri nn...dawa yake VAA MIWANI mweusi..kama STEVE WONDER... usione..Kama kichwa cha habari kinavyoeleza,
Nahisi sasa huu umekuwa ugonjwa sugu kwangu.
Kila nikijitahidi kuacha mashindwa kuvumilia, yani bora nitafute namba from nowhere ili nitongoze. Nina mchumba wangu yupo mbali il hata akiwa karibu, bila kutongoza huwa nakosa amani kabisa moyoni.
Naombeni ushauri jinsi ya kuacha hii tabia.
Sa kugegeda ishu nyingine hiyo, ila we ni next levelSasa mkuu naona Mimi ndy mgonjwa zaidi yako...sijuwi nikushauri VP? Maana Mimi kila week nagegeda demu mpya...sasa naona wewe unayeishia kutongoza tu.....sijuwi nikushauri nn...dawa yake VAA MIWANI mweusi..kama STEVE WONDER... usione..
unapotongoza unawapata au unatumia kutoa nuksi ya mdomo mkuuKama kichwa cha habari kinavyoeleza,
Nahisi sasa huu umekuwa ugonjwa sugu kwangu.
Kila nikijitahidi kuacha mashindwa kuvumilia, yani bora nitafute namba from nowhere ili nitongoze. Nina mchumba wangu yupo mbali il hata akiwa karibu, bila kutongoza huwa nakosa amani kabisa moyoni.
Naombeni ushauri jinsi ya kuacha hii tabia.
Fanya ibada mrudie aliyekuumba seriously afta week utaona mabdilikoKama kichwa cha habari kinavyoeleza,
Nahisi sasa huu umekuwa ugonjwa sugu kwangu.
Kila nikijitahidi kuacha mashindwa kuvumilia, yani bora nitafute namba from nowhere ili nitongoze. Nina mchumba wangu yupo mbali il hata akiwa karibu, bila kutongoza huwa nakosa amani kabisa moyoni.
Naombeni ushauri jinsi ya kuacha hii tabia.
we umepinda we!!!!!Endelea tu mkuu mpaka utakaporidhika