Kuna watu wanashangaza sana........Kama hataki kutongoza anataka kufanya nini ?Atakuwa ni mwanakijiji wa koromije
Ha ha ha ha ha ha.... Miss Chagga at her best!huo ujasiri wa kutongoza tumia kutafutia pesa
Sio jini tu.... Anaweza akatongoza transgender ambaye yuko phase ya kiume.... Ndo ataelewa vizuri.Siku ukitongoza jini ndo utashika adabu
Kwa juu Inaonekana hivo miss...kabisa mkuu kama anaweza kumface mrembo yani akaongea bila kujali kukataliwa au kukubaliwa aisee akiutumia huo huo anafanikiwa
unapenda kuiga tabia zangu wewe....!!!!Yaani mpaka nimesahau kutongoza, siku izi ni makubaliano tu, " vipi usiku wa Leo shingapi? Elfu kumi" kwisha maneno.
Wanakuwa wasumbufu sasa, lakini ukimalizana nae siku hiyo basi, labda wewe ndio umtafute tenaMkuu ukitongoza unakula free,
Sasa we unatumia hela kuwapata
Ameshauita ugonjwa sugu hivyo sio wa kupona leo wala keshoUsipoacha itakuletea shida pale utakapohitaji kuoa. Jitahidi uache
ila kutafuta nyuchi wanajua tehKwa juu Inaonekana hivo miss...
Lakini majitu ya hayajui kutafuta hela kabisaaaaa.
Amen, suluhisho ni kumkimbilia MunguKuna aina nyingi sana ya roho za ibilisi katika maisha ya binadamu
Tena unaweza teseka kwa muda mrefu bila jua ni ibilisi ndo anae kutesa
Mwisho wa yoote nia kubwa ya ibilisi ni kukuangamiza .
Wakeup usidhani hii hali ni ya kawaida
Hii ni stage moja na usipozinduka madhara yake ni mabaya sana.
NGUVU YA MAPEPO INA ANGLE NYINGI SANA SI RAHISI KUZITAMBUA
Kwa sababu wewe ni mtongozaji pro.. Na watafutaji hela pia kwao kutongoza ni kugumu.Kutongoza ni rahisi sana kuliko kutafuta hela mkuu
ila kutafuta nyuchi wanajua teh
Kutongoza ni rahisi sana kuliko kutafuta hela mkuu
Unaona eeh?Kwa sababu wewe ni mtongozaji pro.. Na watafutaji hela pia kwao kutongoza ni kugumu.