Ushauri: Nimetengeneza app lakini sijui bei yake

Ushauri: Nimetengeneza app lakini sijui bei yake

Habari wana JF, kama kichwa kisemavyo, mm ni developer, nimetengeneza app yangu ya kwanza kama majaribio

Kwa app kama hii huwezi kusema wewe ni Developer hakuna ulicho develop.

Umefungua Account Appyet bure ( www.appyet.com) then Umeweka link ya blog yako na kufanya customization then uka generate apk file, huna umiliki wa hata Single line of code kwenye hiyo apk sasa sijui unakuwaje developer hapo.

BTW kwa yeyote mwenye blog/ news website anayehitaji App ya namna hiyo anaweza kufanya mwenyewe BURE kupitia www.appyet.com

Knowledge is Power, but knowledge sharing is Powerful
 
Kama alivyotangulia kutoa maoni mdau hapo juu, hii app hujaitengeneza wewe kama ungeitengeneza usingetuuliza sisi uuze shilingi ngapi maana wewe ndiye ujuaye ulichowekeza
 
Haipo playstore na pia sina account humo, nimeiweka mediafire kwanza ndo mana natafuta ushauri mana wadau wameiona na wanaitaka

Kwanza hii app umeitengeneza wewe au?? Anyway...

Unajua yahoo walitaka kununua facebook na mark zurk akakataa?? Je angewauzia sasa hivi angekua wapi??

Mimi nakushauri, unapoona watu wanataka kununua app jua kuna kitu wameona so kazi kwako either uuze cheap au uiboreshe na uiweke playstore upige pesa...

Huu ni ushauri tu mkuu!!
 
mda mwingine MTU vyuma vimemkaza anaanzisha Uzi usiwokuwa na maana

ingieni appyet.com undeni account ni rahisi sana hauitaji code yoyote kuunda
 
Yeye kasema hajui thamani ya kazi ya mikono yake, unadhani tumsaidieje? Application haikotwi inakuwa designed Na akili nyingi Na muda hutumuka. Sasa ni mpumbavu tumsaidie apate akili
Nina mashaka na fikra zako.... Nikuulize swali?
Ikiwa kila mtu anajua thamani ya kazi ya mikono yake, kwanini mtu anasoma na bado anatafuta kazi? Kwanini asifanye mtaji kile alichosoma??

Mdau kaomba ushauri kama huna unaweza kupita hivi [emoji117]
 
Back
Top Bottom