Ushauri: Nimeshika simu ya mpenzi wangu, sina hamu naye

Ushauri: Nimeshika simu ya mpenzi wangu, sina hamu naye

We umemchunguza kuku, ulijua baada ya uchunguzi utakua na ham ya kumtafuna? Kitendo cha yeye kukupa sim wakati anajua ana magendo maana yake ni kuwa alitaka uone then usepe mwenyewe!
 
preshaaa umeitaka mwenyeweee kwanini ushike cm yake na kusoma sms bila ridhaa yakee????? polee muda c mrefu utaitwa bushokee kimbia mapemaa hapo coooo
 
Mtu mwenyewe hujamuoa unadhani atakosa viporo just in case ukizingua?? hapo mi simulaumu bidada aisee

hata hivyo acheni kuchunguzana simuni jamani

Wewe utakuwa na matatizo tena kama unampenzi ajiandae ukimwi utamuondoa,Ina-maana hujaona ukali wa hiyo massage ya whasap,yaani demu anatoa KAbAng?,hapana bwana just imagine mgongewaji kampa binti huyo mimba demu akienda kujifungua akawa anaporomosha makimba yake hovyo pale chumba cha uzazi manesi watamlaumu mchepuko ama huyu mwenye demu?!Tengua kauli yako fasta.
 
Bwn mdogo pole sana hizo ni changamoto unazotakiwa kuzipitia ili uje kufanya uchaguzi sahihi wa mke mwema. Huyo hakufai kabisa kaka endelea na michakato mingine
 
Kusaka ukweli ni sawa na kumenya kitunguu...fanya maamuzi magumu achana nae wala usimwambie kitu..wala hata usimwambie kama umemuacha!
 
Huyo manzii wako anatumia mbinu ya jichinje mwenyewe....hiyo sm yake alikupa umwekee vocha kimkakati akijua lazima utapekua pekua ukkutane na sms...

So anatafuta sababu ya ww kumwaga inaonekana unatunza sanaa hivyo akikumwaga utamlaani amekupa chance umwage yaaishe
 
......Subiri kwanza, sasa hivi sia cha kukushauri. Endelea kumchunguza hadi jamaa akishamzoesha tabia ya "kumla jicho" rudi tena, tutakuwa na vitu vya kukushauri. Pia, ikifika June akijazwa mimba nitakuelekeza kwa rafiki yangu ni Daktari huwa anatoa mimba.
 
Kwanza unaonekana wazi kuwa unatania tania(namna unavyojibu baada ya kuquote).
Nilipokuwa nagundua kuna 'mianafunzi' type km hii nilikuwa nacharaza sn sjamboks..shame
 
Wewe utakuwa na matatizo tena kama unampenzi ajiandae ukimwi utamuondoa,Ina-maana hujaona ukali wa hiyo massage ya whasap,yaani demu anatoa KAbAng?,hapana bwana just imagine mgongewaji kampa binti huyo mimba demu akienda kujifungua akawa anaporomosha makimba yake hovyo pale chumba cha uzazi manesi watamlaumu mchepuko ama huyu mwenye demu?!Tengua kauli yako fasta.

mkuu wote wazinzi tu hapo, hakuna kwenye haki na huyo bidada
 
Back
Top Bottom