Ushauri: Nimeshika simu ya mpenzi wangu, sina hamu naye

Ushauri: Nimeshika simu ya mpenzi wangu, sina hamu naye

papuchi ishaliwa
tigo ishatinduliwa
mimba loading....
kama umeweza kuvumilia hayo yote na hadi leo uko nae..basi we una moyo wa pekee..endelea nae tu coz hakuna kingine kipya kitakuja .labda ngoma tu..so cha msingi mshauri akiwa anachepuka akumbuke kinga
 
Kwani suala kama hili nalo unatakiwa kuomba ushauri kweli wanaume wengine mpoje jamani mnatutia aibu suala lipo wazi ni kuchukua hatua tu basi.

Siku zote nasemaga... huku ni kukosa nguvu na maamuzi ya kiume.. washapiga mbele na nyuma, mwezi wa 6 wanampa u-meneja... afu bado unapoteza muda kuomba ushauri!?? watoto wazuri wameisha!??

Piga Tu (PT)... kwa uwezo wote afu jikatae... acha aendelee kuchimbwa mtaro, hukuzaliwa nae joh
 
Hahaha! Hapo umeona kila kitu then unasubiri nini mkuu. Achana naye kabisa huyo hakufai.
 
Yani hii ndio tunaita kushikika, yani umependa kindezi kijana.

Subiri mpaka utakapo ambukizwa virusi ndio utajua cha kufanya.
 
hiyo mwenyewe imenikuta juzi. Sa saba y uck msg c nikalogwa isoma ye akiwa hoi n usingiz nikakutana na ULALE SALAMA MPENZ WANGU MWAAA!! mpk sasa sipo normal. Asubuh nilipomwuliz ananipa jibu rahisi eti ni rafik wa kawaida. Yapata miez miwil hiv huyo jamaa alipiga cm sa sita uck akapokea n mke wangu asipo na haya akanip cm eti ongea tu. Kwa kua namfaham huyo jamaa nanoa tu ngapa niingie kwa zuma
 
hiyo mwenyewe imenikuta juzi. Sa saba y uck msg c nikalogwa isoma ye akiwa hoi n usingiz nikakutana na ULALE SALAMA MPENZ WANGU MWAAA!! mpk sasa sipo normal. Asubuh nilipomwuliz ananipa jibu rahisi eti ni rafik wa kawaida. Yapata miez miwil hiv huyo jamaa alipiga cm sa sita uck akapokea n mke wangu asipo na haya akanip cm eti ongea tu. Kwa kua namfaham huyo jamaa nanoa tu ngapa niingie kwa zuma

Mkuu Yugu pole kaka
 
Illovo kile chuo chako cha ushauri nasaha kihusike hapa
 
Last edited by a moderator:
SODOKA

Achana naye tangu sasa,tafuta mwingine
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom