Ushauri: Nimeshika simu ya mpenzi wangu, sina hamu naye

Ushauri: Nimeshika simu ya mpenzi wangu, sina hamu naye

SODOKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Posts
1,654
Reaction score
724
Mimi ni kijana umri miaka 26 mchumba wangu anafanya kazi katika kampuni moja hivi ya binafsi ,japo hatujaoana lakin tuna kawaida ya kutembeleana mara kwa mara,yeye anaishi Kinondoni Mkwajuni mimi naishi Ubungo Riverside,

Weekend hii nilienda kumtembelea akanipa simu yake nimwekee vocha nikiwa naweka vocha nikashangaa sms inaingia "honey uko wapi". Sikumwambia chochote na wala sikuifingua iyo sms ila niliweza kuisoma coz simu yake ni smartphone aina ya Sony yaan sms ikitumwa uwa inapita kwa juu unaweza kuisoma yote.

Niliamua kufungua whatsApp yake nikaanza kupitia baadhi ya chatting zake cha ajabu nikakutana na chatting moja amechat na mwanaume nilijua ni mwanaume coz niliangalia profile picture yake na sms zao zilinitsha sana jamaa kuna sms anasema " Juzi nilifurah mno nilipokuingizia nyuma" halafu mchumba wangu alisms akajibu". Mwenzio sijazoea nyuma". Kuna sms nyingine jamaa alituma akisema " Mwezi wa 6 inabd nikutie mimba".Daah niliishiwa pozi lakini sikusema kitu chochote hadi leo bado niko kimya.

Naombeni ushauri wenu
 
Mimi sipendi kabisa kushika simu ya mamsap.pole kiongozi maamuzi unayo mwenyewe na kama ulivyosoma hiyo sms jamaa kashavunja duka.kazi kwako kusuka au kunyoa

inaniuma sana,,
 
Mtu mwenyewe hujamuoa unadhani atakosa viporo just in case ukizingua?? hapo mi simulaumu bidada aisee

hata hivyo acheni kuchunguzana simuni jamani

muda si mrefu tutaoana na wazazi wote wanajua pamoja na ndgu na jamaa
 
Mimi sipendi kabisa kushika simu ya mamsap.pole kiongozi maamuzi unayo mwenyewe na kama ulivyosoma hiyo sms jamaa kashavunja duka.kazi kwako kusuka au kunyoa

nashindwa nianzeje kunyoa
 
Back
Top Bottom