Ushauri: Nikitaka kutongoza najiona nipo tabaka la chini, nasitisha

Ushauri: Nikitaka kutongoza najiona nipo tabaka la chini, nasitisha

Ndo ukamsaidie kuiondoa sasa [emoji12] [emoji12] [emoji40] [emoji125]
Mmmh. Sio kirahisi hivo.
Pengine ana historia inayomfanya asijiamini kama yeye ni kidume haswa.
Pengine kuna maneno aliambiwa sana mpaka anahofu na hajiamini..
Wengine ni hali ya kutojiamini.
Wengine ni tatizo la kisaikolojia..
Wengine pengine waliona tukio Fulani ambao linamtia shaka yeye kukuamino na jinsia yake. Kuna mengi sana sio rahisi kwa jf,pengine akaonane na daktari wa saikolojia japokuwa wabongo hatunaga utaratibu huo.
 
Jamani wanabodi mimi nina tatizo moja,unakuta nimempenda msichana lakini nikitaka kumtongoza najikuta mimi mwenyewe kujiona niko tabaka la chini,na hivyo hupelekea kusitisha zoezi la kutaka kutongoza,hali hii imekuwa ikinisumbua mara kadhaa,je naweza kutoa fikra hizi akirini mwangu kwa njia hipi?
Njoo na buku 7 PM nikusaidie
 
Mmmh. Sio kirahisi hivo.
Pengine ana historia inayomfanya asijiamini kama yeye ni kidume haswa.
Pengine kuna maneno aliambiwa sana mpaka anahofu na hajiamini..
Wengine ni hali ya kutojiamini.
Wengine ni tatizo la kisaikolojia..
Wengine pengine waliona tukio Fulani ambao linamtia shaka yeye kukuamino na jinsia yake. Kuna mengi sana sio rahisi kwa jf,pengine akaonane na daktari wa saikolojia japokuwa wabongo hatunaga utaratibu huo.
Nafikiri amepata kitu.
 
Sio kila mwanamke unaweza kumtongoza wengine kiukwel sio level zako unless upate zali la mentali

Cha kufanya ni kuwa tafuta Demu wa level zako ndio tongoza ambao sio level zako kausha kibingwa

Mwenyewe Kuna mtu humu ananipa mtihan bila marking scheme sijui matokeo nitayapata wapi

2logM@km
 
Hivi watu baddo mnatongozaga tu.

We mwananke ukimtamani chukua no. Weka apointment naye mtoe out au mwambie aje kwako akutembelee. Akija tumia akili kumseduse na mwisho wa siku unakuka mzigo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wasiwasi wako tu. Hamna kitu hao, wapo tabaka la chini zaid yako jiamin mtoto wa kiume

An ant on the move does more than a dozing ox.
 
Nenda katongoze na gari uone,tena umeshika funguo unachezesha chezesha,halafu unampa s8+ aandike no.mwenyewe uone kama utakuwa mwoga
 
duh nilizan Niko peke angu kumbe tuko weng madomo zege !!!
 
Huna haja ya kutongoza. Kama umempenda msichana tuma washenga kwao utaoa bila shida. Haya kutongozatongoza yatakuletea shida na watoto wa zinaa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom