Ushauri: Nifanye nini niwe photogenic?

Ushauri: Nifanye nini niwe photogenic?

Be yourself! Wasichojua wengi ni kuwa preparations na physical,artficial alterations si mara zote humeet expectations. Dawa ni kuwa kama ulivyo na kujiboost kwa kutumia products na vyakula natural vinavyokuza your natural healthy look.
 
Unataka kufanya kama biashara au unapenda tu kufurahisha nafsi?
 
Tupia picha yako tukuone kwanza sio unataka kuwa photogenic wakati unapua kubwa ka andazi afu imejaa mafuta hapana asee Pua inaharbug pcha
 
Kuna vitu vinchekesha sana ukiviwaza.....
Yani nimewaza, wewe ni mtu unaependa sana picha ila kila ukipiga sura inatokea kama kiazi, afu mwenyewe unaweka mapozi hatari ila mwisho wake picha inakua mbaya.
Ukipanga kupiga picha, wanaodandia wanatoka vizuri wewe unatokea kama ngedere nmejikuta nacheka.... Pole lakini
 
Kuna vitu vinchekesha sana ukiviwaza.....
Yani nimewaza, wewe ni mtu unaependa sana picha ila kila ukipiga sura inatokea kama kiazi, afu mwenyewe unaweka mapozi hatari ila mwisho wake picha inakua mbaya.
Ukipanga kupiga picha, wanaodandia wanatoka vizuri wewe unatokea kama ngedere nmejikuta nacheka.... Pole lakini

pole sana ...ndo wewe hivi au? maana details kama personal
 
Tupia picha yako tukuone kwanza sio unataka kuwa photogenic wakati unapua kubwa ka andazi afu imejaa mafuta hapana asee Pua inaharbug pcha

[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38] umenichekesha sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom