USHAURI NATAKA KUNUNUA TV {flat screen}

USHAURI NATAKA KUNUNUA TV {flat screen}

diet

Member
Joined
Aug 1, 2012
Posts
56
Reaction score
8
naomba ushauri wa kununua tv............. ninunue aina gani ,,,,,,zaidi naju tu flat screen ila sijui nichukue ya aina gani na yenye ubora gani cose cjui sana kuhusiana na mabo hayo
 
Pia inategemea na mfuko wako.
Zipo flat screen ila zina kitumbo mfano ni samsung flani ziko kariakoo kibao.
Zipo flat screen slim za LED na LCD sasa kwenye kuelezea ndio niko shallow.
Samsung,LG,Sony Bravia wote hawa wana flat tv slim inategemea na nchi ngapi,zipo 32,na kuedelea sijui sana kuhusu nchi.
Ukienda pale Mlimani City hope utachagua aina nzuri na watakuambia
 
Inategemea na budget yako na uko loyal na brand gani, na kama unataka additional features kama 3D n.k.. Personally I'd recommend Samsung UN55ES8000 55-Inch 1080p 240Hz 3D Slim LED HDTV (Silver)

ila sijui unapendelea inch ngapi.
Nenda CNET.COM utapata reviews huko.
Kila la heri

71VttYBpfZL._SL1200_.jpg
 
naomba ushauri wa kununua tv............. ninunue aina gani ,,,,,,zaidi naju tu flat screen ila sijui nichukue ya aina gani na yenye ubora gani cose cjui sana kuhusiana na mabo hayo

Primary use ni nini?
Una Game unataka utumie hapo? ama unataka kuunganisha computer yako, ni movie maniac na dvd zako, ama you just don't care na unataka flat screen tu. Hebu funguka kidogo mkuu ili tupate mwanga wa hiyo TV.
 
huyu mtu mnahangaika kumuuliza maswali kupoteza muda wenu. Yeye kitu cha kwanza aseme/angesema kuwa ana bei gani mfukoni? Full stop.
 
Pia katika ununuzi wako zingatia sana kununua zile ambazo hazitumii adaptor kuingiza umeme kwenye hiyo flat screen,mara nyingi zinazotumia adaptor huwa zinazingua mno hasa pale adaptor inapoharibika,kupata yenye vipimo vyake vilevile kama vya kiwandani ni shida sana,sanasana utapata inayokaribiana ambapo ni rahisi sana kuunguza hicho chombo,HTC,LG,Sony bravia,Samsung originals ni bomba zaidi,=
Note: Angalia sana maduka ya Kariakoo,asilimia kubwa wanauza Counterfeit products hata kama majina ni Sony,HTC etc
 
Inategemea na budget yako na uko loyal na brand gani, na kama unataka additional features kama 3D n.k.. Personally I'd recommend Samsung UN55ES8000 55-Inch 1080p 240Hz 3D Slim LED HDTV (Silver)

ila sijui unapendelea inch ngapi.
Nenda CNET.COM utapata reviews huko.
Kila la heri

71VttYBpfZL._SL1200_.jpg

Pale Samsung Mlimani City hii ndude inaenda mpaka Tshs 6m
 
huyu mtu mnahangaika kumuuliza maswali kupoteza muda wenu. Yeye kitu cha kwanza aseme/angesema kuwa ana bei gani mfukoni? Full stop.

hili ndio la muhimu......
una shs ngapi bro.....?
 
Inategemea na budget yako na uko loyal na brand gani, na kama unataka additional features kama 3D n.k.. Personally I'd recommend Samsung UN55ES8000 55-Inch 1080p 240Hz 3D Slim LED HDTV (Silver)

ila sijui unapendelea inch ngapi.
Nenda CNET.COM utapata reviews huko.
Kila la heri

71VttYBpfZL._SL1200_.jpg

kitu inatouch screen ability si hatari hiyo wakati hata salio hajasema samsung are killing me with this tech..
 
Flat zipo toafauti toafauti,kuna LCD,plasma,LED,SMART LED na 3D TV`s
NA hizo tv kila design ina series,ukubwa na features tofauti.
Hivyo kama wadau walivyosema hapo juu itategemea na SALIO lako.
Ila kama una angalau laki 6 hivii nakushauri utafute SMART LED TV (LG,SAMSUNG etc) , inch na features itagemea model utakayopata kwa pesa hiyo.kwa ninavyoona ndo TV`s bora zaidi kwa sasa.
 
Yap hisense ni toleo mpya na zinaubora kiasi chake. Kwa elimu zaidi anayetaka kununua tv basi LED ndo current toleo, ni modified LCD na ina more advantage compared to other model za tv na inatumia umeme mdogo zaidi kama wa tube light
 
Inategemea na budget yako na uko loyal na brand gani, na kama unataka additional features kama 3D n.k.. Personally I'd recommend Samsung UN55ES8000 55-Inch 1080p 240Hz 3D Slim LED HDTV (Silver)

ila sijui unapendelea inch ngapi.
Nenda CNET.COM utapata reviews huko.
Kila la heri

71VttYBpfZL._SL1200_.jpg

Mkuu hiyo machine bei yake imechangamka sana sidhani kama hataweza...tatizo jamaa asemi ana kiasi gani.
 
Ningependa watu watuambie bei ambazo ni nzuri, mahali, na quality. Hii itasaidia kwa mtu ambae anataka kwenda kununua ili asije akapigwa kwa bei ya juu na pia kupata kitu feki
 
Back
Top Bottom