Jindal Singh
JF-Expert Member
- Sep 9, 2015
- 1,857
- 1,543
Dah! Bro upo maandishi matatu, vipi maisha ya huko dah! Nami natamani kuishi huko big up sana nasikia huko hakuna masikini dah! Marekani iyooo! Mwanangu umewin maisha, ukirudi utatuhadithia jinsi kulivyo.
Jabari wana JF.
Mimi ni Mbongo lkn naishi Marekani na mke wangu ni Mmarekani .
Nachotaka hapa ni ushauri na si matusi tafadharini.
Ni hivi ....Mke wangu ni mkorofi sana, nataka nimpige chin(nimuache) .
Niko kwenye ndoa miaka 3 na ninayo Green Card ya miaka kumi.
Hofu yangu nikimuacha vipi uhalali wa kuishi bila yeye ?
Wana JF wa Marekani naombeni ushauri tafadharini.