Ushauri: Nataka kumuacha mke wangu wa Kimarekani

Ushauri: Nataka kumuacha mke wangu wa Kimarekani

Mikunga

Member
Joined
Dec 20, 2015
Posts
6
Reaction score
0
Jabari wana JF.
Mimi ni Mbongo lkn naishi Marekani na mke wangu ni Mmarekani .
Nachotaka hapa ni ushauri na si matusi tafadharini.
Ni hivi ....Mke wangu ni mkorofi sana, nataka nimpige chin(nimuache) .

Niko kwenye ndoa miaka 3 na ninayo Green Card ya miaka kumi.
Hofu yangu nikimuacha vipi uhalali wa kuishi bila yeye ?

Wana JF wa Marekani naombeni ushauri tafadharini.
 
Njoo hapa Michigan Vien avenue block 6 ukifika nipigie tuongee!!
 
Mimi niko Colorado,the state of mountain and red rocks ni pm nikuambie kitu
 
Halafu nasikia kikwete yuko huko sijui ni jimbo gani wasiliana nae akupe ushauri mzuri
 
kwanini wanaume wa kiafrica uwa wanakosa confidence wanapooa wazungu tofauti na wanapooa hapa nyumbani
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Wacha watoe ushauri wanaoijua marekani mimi wa itabagumba napita tu.
 
USA baby:usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2:
 
Back
Top Bottom