Ushauri: Nataka kumfanyia kijana wangu sherehe ndogo

Ushauri: Nataka kumfanyia kijana wangu sherehe ndogo

Kama ni graduate..hiyo hela ya sherehe bora uiongezee umnunulie bodaboda kama wakiume kama wakike mtafutie laini za uwakala aanze biashara watakuja kukushukuru badae.

#MaendeleoHayanaChama
 
Kama ni graduate..hiyo hela ya sherehe bora uiongezee umnunulie bodaboda kama wakiume kama wakike mtafutie laini za uwakala aanze biashara watakuja kukushukuru badae.

#MaendeleoHayanaChama
Kwani kasema ela ya kumpa mwanae mtaji hana?
 
Back
Top Bottom