Ushauri: Napenda kutoka na walionizidi umri

Ushauri: Napenda kutoka na walionizidi umri

Tunatoka mara nyingi tunaenda Dubai mara kadhaa hata zanzibara mara nyingi! Ila siridhiki na mapenz yake ya mababu ndio zaid
Mapenz ya mababu ndiyo zaidi kivipi, wakati umetangaza kuwa wewe ni "me", Imekaaje hapo?
Sikia, me naona watu wanatukanatukana tu humu ndani sijaona hata ushauri wa maana ukitolewa.
Watu wanadhani kutoka na mtu mzima ni kutafuta "kulelewa"! Kitu ambacho mimi siafikiani nacho sana.
Suala lililoletwa hapa ni la kisaikolojia zaidi. Wangepatikana wataalamu wa kada hiyo, wangeku-counsel ukatoka na a,b,c's zenye faida kwako.
Sababu kweli ninakubaliana na wewe, wapo watu wanapenda kutoka na watu waliowazidi, hapo tunapoongelea kupenda "aged" tumaanishe upendo wa kimapenzi na si upendo wa kuleana.
Lakini nirudi kwako na wee jamaa yangu, mtu kama anakuzidi umri, unaanzaje kumtokea? Unaanza na "shikamoo mama" au?
 
Mapenz ya mababu ndiyo zaidi kivipi, wakati umetangaza kuwa wewe ni "me", Imekaaje hapo?
Sikia, me naona watu wanatukanatukana tu humu ndani sijaona hata ushauri wa maana ukitolewa.
Watu wanadhani kutoka na mtu mzima ni kutafuta "kulelewa"! Kitu ambacho mimi siafikiani nacho sana.
Suala lililoletwa hapa ni la kisaikolojia zaidi. Wangepatikana wataalamu wa kada hiyo, wangeku-counsel ukatoka na a,b,c's zenye faida kwako.
Sababu kweli ninakubaliana na wewe, wapo watu wanapenda kutoka na watu waliowazidi, hapo tunapoongelea kupenda "aged" tumaanishe upendo wa kimapenzi na si upendo wa kuleana.
Lakini nirudi kwako na wee jamaa yangu, mtu kama anakuzidi umri, unaanzaje kumtokea? Unaanza na "shikamoo mama" au?

Very simpl kumtokea alie kuzidi! Wamama wanapenda kujaliwa sana! Wanapenda mtu smart hawapend mtu mwenye njaaa kulia lia njaa kila saa! Ni rahisi sana Kusema kweli hua sipati tabu sana. Unakuta mama hakasifiwa ana miaka mitano wewe ukimsifia tu umeopoaa! Most of thm nikama waume zai
Wamewachoka hivi wapo busy mno. Kuna mmoja mke wa mkurugenzi mmoja hiv anasema hana muda mumewe yupo busy kwenye kaz mpaka saa10 alfajiri maelewano ndani hakuna. So ukitokea wa kumjali kutenga muda kwaajili yake wanaona wamepata dhahabu kama sio tanzanite. Hakuna watu rahisi kutongoza kama watu wazima. Kuhusu lababu nikwamba nilitaka kumaanisha bibi
 
Hapo ni kama unatembea na mzazi wako !! Inaonesha hilo jimama linakulipa vizuri, Hongera kwa kupata ajira ya ufundi kwenye mwili wa mtu!!

Wth all do respect mkuu mm sihongw nipo vizuri tu kiuchuni na Pini ya JPM imenipitia mbali. Nikwamba napenda tu wakubwa wala sio pesa
 
Ukiamua unaacha maana hata mm nilikuwa mlevi wa swala hilo ila kwa xaxa nashukulu
 
Back
Top Bottom