Kizzy Wizzy
JF-Expert Member
- Aug 2, 2013
- 3,280
- 3,792
- Thread starter
-
- #21
Siku hizi wanasema mtoto wa mwenzio mkubwa mwenzio labda wanasubiri uzuke ili wazuke na wewe, cha muhimu ni "habari" haijalishi ana umri gani, anayetaka kuamkiwa atakuambia "niamkie wewe" ndio uanze kumwamkia
hold up, so ni zaidi ya salamu inaonyesha. Anyway, kama wanayasema ukiwa haupo, we unayapataje, and...do you really have nothing to co-operate??
Actually not, They neglect what I'm telling them... !
Shikamoo mpe father huko huko home huku hatuihitaji kabisa
Jamii inayokudharau ni ya kazini au hadi mtaani unakoishi?
they are not interested on it..! I don't think if even they can be able to speak perfectly.
acha uoga dogo...salamu za shkamoo zinaishia kwa wazazi wako nyumbani...ukija mtaani kila mtu mdogo au mkubwa mwenzio.....pia unaweza kuwasalimia tu kama yule dogo aliyepiga salamu ya "whatsup manniga"....watakuelewa tuu.
Umesema huwa unaenda kazini kwa babako kumsaidia kazi..au nimekosea?...sasa kwa taarifa yako hilo nalo ni kosa lako kubwa linalopelekea salamu yako igombe....wewe ni threat/kitisho kwa ajira zao...mrithi wa mwenye mali anajifanya kutuzowea...baadae watakuwekea sumu ufe ili warithi office ya mzee wako.
It begins with you.....hivi mzee wako kwanini kaajiri wanawake wengi kuliko wanaume?...au anatimiza ile agenda ya 50/50...halafu kibaya zaidi unasema hata kizungu hawakijui?
Dogo sasa ukuwe...mwache mzee possibly na nyumba zake ndogo aendeshe maisha yake...njoo huku kitaa tukufundishe maisha...wengine ndio kina professor wa kitaalojia na wahitimu wa kwanza wa yunivesiti of hard knocks....ahahaha.
Natumai umenielewa...japo lugha iliyotumika ina ukakasi kwa mbali..ila usijali ndio ukubwa huooo.
Ndio...wewe mkubwa sasa...au ulisubiri kuona umekuwa mkubwa kama nilivyowahi kuutafuta mstari wa ikweta kenya na mstari wa greenwich acra ghana...miaka ya 90 wakati nasoma primary na secondary..
They are not interested on it..! i don't think if even they can be able to speak perfectly.
Kizzy Wizzy
Yaani hbr ya dunia sijui mjini sasa ndio hiyooo eti shkamoo kamsalimie mama /baba aliyekuza... Mimi pia inanikwaza ila nimepata solution ya kuwa nawapuuza akikataa shkamoo nikiwakuta Nasema za asb jmn! za mjana wandunguu! habariii but shkamoo mpk nimdeku mtu saana au aniambie ujaamboo.. ndio ntamwambia sijambo shkamoo au sijambo kbs mpnz za kwako that only kwisha hbr yao 1wk tu ukianza utakuwa umeshaizoeyaa na shkamoo utaipeleka kwenu.
Wala usi-complicate mambo...
Simaanishi unachofikiria!! Just take it as normal..!
Thanks mkuu kwa ushauri.Maofisini salaam nzuri ni habari za asubuhi au habari zenu
mpe shikamoo yule tu ambae unaona usipompa hiyo shikamoo atakwazika
kuna watu ukiwa;pa shikamoo wanaona unawaambia 'wamezeeka'
ndo maaana unawakwaza........watu hawapendi kuzeeka.....
na wengine wanaona unaondoa 'equal status' unajipeleka kwenye utoto
hivyo watashindwa kukuletea mazungumzo ya umri wao