Kimya kinachouma

Kimya kinachouma

life255

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2026
Posts
457
Reaction score
1,161
Sijui kama ni uchovu, presha ya maisha au mambo yamezidi tu…

Kwa siku hizi najikuta niko kimya sana. Kuna mambo napitia ambayo si rahisi kuyaeleza kwa mtu, na ukweli ni kwamba nimefika sehemu najihisi nimeelemewa sana.

Sina nia ya kulalamika wala kutafuta huruma. Nimejaribu kujishikilia na kutafuta njia ya kutoka, lakini kuna wakati nguvu zinapungua.

Kuna jambo dogo tu nikilipata linaweza kunisaidia kuvuka hii hatua, lakini sitaki kulazimisha mtu. Mwenye kuona anaweza kunisogeza hatua moja mbele, nitathamini msaada wake sana.

Wakati mwingine mtu anayekaa kimya si kwamba hana shida… anaweza kuwa anapigana vita ambayo hakuna anayoiwona.

Mungu anipe nguvu nivuke kipindi hiki. 🤲
 
Sijui kama ni uchovu, presha ya maisha au mambo yamezidi tu…

Kwa siku hizi najikuta niko kimya sana. Kuna mambo napitia ambayo si rahisi kuyaeleza kwa mtu, na ukweli ni kwamba nimefika sehemu najihisi nimeelemewa sana.

Sina nia ya kulalamika wala kutafuta huruma. Nimejaribu kujishikilia na kutafuta njia ya kutoka, lakini kuna wakati nguvu zinapungua.

Kuna jambo dogo tu nikilipata linaweza kunisaidia kuvuka hii hatua, lakini sitaki kulazimisha mtu. Mwenye kuona anaweza kunisogeza hatua moja mbele, nitathamini msaada wake sana.

Wakati mwingine mtu anayekaa kimya si kwamba hana shida… anaweza kuwa anapigana vita ambayo hakuna anayoiwona.

Mungu anipe nguvu nivuke kipindi hiki. 🤲
Haupo pekee yako nami nipo katika hali hiyo
 
Zungumza ndio tiba yenye. This life is stress after stress hasa kwa vijana kwa sababu ni muda wa ku chance success.
Share na watu wa karibu inasaidia kupata relief ili usije kupata depression
Kaka angu nimeomba sana ktk jamii angu chenga Tyu marafiki chenga JF Chenga... Na Changamoto Sana Mwenye 20K Anikopeshe Nitakurejeshea
 
Back
Top Bottom