Yeah tena aina ya TANZANITE ambayo haipatikani kokote zaidi ya TZKwa kuwa Ana " k" ya almasi au?
Mbona miye sina gari na wananipenda
lakini kuonyesha wivu pale unapohisi hatari ni RuksaHa haa sasa hapo ni bp ya kujitafutia...
Wivu ukizidi unabomoa sasa
Yeah...lakini kuonyesha wivu pale unapohisi hatari ni Ruksa
Kwanza acha udhaifu wa kupewa pewa lift na mkeo,jipambanie mwenyewe mpaka panda town bus mpaka pale utaponunua gari lako,maana siku ukiugua afu wife peke yake ndo akaenda job kwa kupewa lift tena na huyo jamaa ugonjwa wako utaongezeka.Sabakher Wadau;
Kiukwel Nipo Katika Wakati Mgumu Kutokana Na Matendo Ya Rafik Yangu Na Mai Waifu!!
Jamaa Ana Gari Na Mara Nying Huwa Anatubeba Mim Na Wife Kwan Tunafanya Kaz Hospital Moja!! Sasa Tatizo Kila Tukipanda Gari Jamaa Anaweka Nyimbo Ya SHEMEJI SHEMEJI ya IZZO B! Nyimbo Nzima Inamsifia Shemeji Yake Ambae Ni Mke Wangu!!
Ni Mwez Sasa Wimbo Huo huo Na Tukiwa Kwenye Gar Waifu Anacheka Cheka Tu Akisikia Huo Wimbo!!
Kiukwel Sina Aman Nataman Hata Nimuachishe Wife Kazi!
NISHAURIN JAMAN MWANAUME MWENZENU NIMEVURUGWA.
nafurahi kukuona umeamka salama.. KaribuYeah...
Asante,supu mi imenipitia kushotonafurahi kukuona umeamka salama.. Karibu
tupate supu ya pweza
ya pweza ama supu ya aina yoyote?Asante,supu mi imenipitia kushoto
Hapo kwa mdudu sawaya pweza ama supu ya aina yoyote?
njoo upate mdudu basi
kumbe wewe ni mpenzi wa mdudu?Hapo kwa mdudu sawa
Supu yoyote situmii
Sasa anisamehe wakati ametupa ruksa kula?kumbe wewe ni mpenzi wa mdudu?
na MUNGU akusamehe
Marage ya mbeya haoMbona miye sina gari na wananipenda
Sabakher Wadau;
Kiukwel Nipo Katika Wakati Mgumu Kutokana Na Matendo Ya Rafik Yangu Na Mai Waifu!!
Jamaa Ana Gari Na Mara Nying Huwa Anatubeba Mim Na Wife Kwan Tunafanya Kaz Hospital Moja!! Sasa Tatizo Kila Tukipanda Gari Jamaa Anaweka Nyimbo Ya SHEMEJI SHEMEJI ya IZZO B! Nyimbo Nzima Inamsifia Shemeji Yake Ambae Ni Mke Wangu!!
Ni Mwez Sasa Wimbo Huo huo Na Tukiwa Kwenye Gar Waifu Anacheka Cheka Tu Akisikia Huo Wimbo!!
Kiukwel Sina Aman Nataman Hata Nimuachishe Wife Kazi!
NISHAURIN JAMAN MWANAUME MWENZENU NIMEVURUGWA.
kwa andiko gani na katika kitabu kipi? biblia haikuruhusu hiyo kitu ndio maana hata wasabato hawatumii...Sasa anisamehe wakati ametupa ruksa kula?