Ushauri na mawazo yenu ni muhimu hapa

Ushauri na mawazo yenu ni muhimu hapa

Jeff

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2009
Posts
1,293
Reaction score
202
  • Habarini wadau wa MMU
    Naombeni ushauri kwa hili, nimegombana na mpzn wangu jana nimejaribu kuplease but anaonekana kukaza usi wa kuvunja mahusiano, sababu ni kuwa namfuatilia sana analalamika kuwa hana uhuru kwani namfuatilia sana kwenye simu na facebook kwa watu anaochati nae, na sasa yuko chuo na nimemsaidia sana kipindi cha kwanza wakati anaripo chuo mana wazazi wake hawakuwa vizuri kifedha wakati huo, nimekuwa nae karibu sana kwa muda wote huo, kiukweli naweza kusema ni mwaminifu kiasi mana amekuwa muwazi kwangu kwa kila kitu, ila anapenda sana kuchati na nikifuatilia nakuta hakuna uhusiano wa kimapenz na hao anaochati, sasa amechukia na amewaomba ushauri wenzake huko hostel wakamshauri eti aachane na mimi kwani namfuatilia sana,na hii ni mara yapili kukosana but tulisameheana, nimemuomba msamaha sana lakini amekataa anasema ni mara pili nimerudia hivo ni tabia yangu hii anaogopa, jinsi alivyo ni mtu ambae si mwepesi wa kuchukia but ni mgumu kusamehe akishachukia, naombeni msaada wenu wadau, nimvutie muda afu nirudi tena kuomba msamaha au nipotezee? mana kwa sasa niko mbali nae ila nimemwahidi kwenda wikiend ijayo lakini amekataa, hayuko tayari kuonana na mimi, hivyo nimemuacha pending kwanza! nataka nikienda ndio nimwambie kama nimerudi so nimuone, nipeni ushaurini ndugu zangu,
    ​


 
Mkuu inabidi uvute kamuda kwanza halafu urudi kuomba msamaha japo naamini waweza ukuta nyumba imepata mpangaji mwingine......dawa ni kuvuta kamuda huku unatupia kajicho ka wizi wasije watoto wa mjini wakang'ao chao......
 
Mkuu inabidi uvute kamuda kwanza halafu urudi kuomba msamaha japo naamini waweza ukuta nyumba imepata mpangaji mwingine......dawa ni kuvuta kamuda huku unatupia kajicho ka wizi wasije watoto wa mjini wakang'ao chao......

nami ndio nimeplani hivyo na pia nataka kumshirikisha rafiki yake ili aongee nae acool down,vipi hapo nitaharibu? mana sasa hizi simu yangu anapokea kwa kinyongo na amsg anajibu kwa kujisikia, aliniambia uhusiano tusitishe ila kama kusalimiana kuendelee sio mapenzi tena, sasa leo nikampigia akapokea nikaanza kuomba msamaha akasema usiongee hayo, baadae nikatuma smg usiku huu ninavyoandika hapa akanijibu in short tu, sa sielewi itakuwaje hapa wandugu, nikae kimya mpaka nikienda au niwe namsumbua hivyo hivyo kwenye simu kumuomba msamaha? na msg za kumwaga niwe natuma?
 
Endelea kumghasi tu mbembeleze sana ikiwezekana mfate hata leo!! Ukimwacha hadi hizo wiki mbili ukumbuke kabisa waswahili walisema mchuzi wa mbwa.........
 
Wivu kwenye mapenzi ni kitu cha kawaida ila ukizidi sana huweza kuharibu penzi. Kama unampenda kiasi hicho endelea kuomba samahani huku ukimuhakikishia kwamba utaachana na huo wivu wako uliopitiliza. Kila la heri.
 
Mkomalie Hivyohivyo, Kwani Risk Ni Ndogo Kuliko Ukipending!!
Rafiki/watu Wake Wa Karibu Wawe Kombora Lako La MwishoMwisho!
Pole Sana Mkuu!
 
Hivi dunia hii ilivojaa wasichana bado 2 kuna watu mnahangaika kubembeleza wasichana wasiowataka?
 
Hivi dunia hii ilivojaa wasichana bado 2 kuna watu mnahangaika kubembeleza wasichana wasiowataka?

Kama anampenda lazima ambembeleze unaweza kusema wasichana wamejaa kumbe hakuna wasichana bali wasinjaa, na unawezaona kuwa wako wengi wanaokutaka kumbe hawakutaki ila wanataka pochi yako tu. my bro we bembeleza tu atakuelewa.
 
Pole. Endelea kumbembeleza. Lakini na wewe jifikirie, una ubavu wa kukaa na mwanamke anaependa kuchat? Usije ukajipotezea muda, kama unajijua una miwivu ya kengemaji, ungemuacha dada wa watu. Unajua ni mwaminifu, why unaendelea kumfuatilia sasa?
 
Pole ila angalia bwana inawezekana katika kumfuatilia huko huwa unamsimanga na hizo senti ulizomsaidia alipoingia chuo. Ikiwa ni hivyo aisee unakosea ukimsaidia mpenzio usimsimangie msaada wako you know ninachozungumzia hapa zile za.....mimi nimetoa pesa zangu kukuingiza chuo, na wewe unaniletea maroroso, oh mimi pesa zangu , oh mimi pesa.......kwa kweli hukera (na isitoshe hukumsaidia bure bali umemsaidia kwa kuwa unampenda na kama yeye hakukupenda na kukuruhusu umsaidie ungemsaidia lini?) So iwapo unafanya haya stop mara moja.

Mwisho wivu ukizidi hukera, hasa huo wa kufuatiliana mpaka kwenye masimu sijui emails ah utakufa kwa presha kabla ya siku zako. Mwombe msamaha na kumhakikishia kuwa hutorudia (But pia chunguza isikute kuna anayemtia kiburi cha kuto kukusamehe)
 
pole sana mkuu, huko chuo ameenda lini? or ni mwaka wa ngapi?

jaribu pia kuwatumia marafiki zake kuomba msamaha kama unawajua nao wana nguvu sana kwa upande wa wasichana
 
  • Habarini wadau wa MMU
    Naombeni ushauri kwa hili, nimegombana na mpzn wangu jana nimejaribu kuplease but anaonekana kukaza usi wa kuvunja mahusiano, sababu ni kuwa namfuatilia sana analalamika kuwa hana uhuru kwani namfuatilia sana kwenye simu na facebook kwa watu anaochati nae, na sasa yuko chuo na nimemsaidia sana kipindi cha kwanza wakati anaripo chuo mana wazazi wake hawakuwa vizuri kifedha wakati huo, nimekuwa nae karibu sana kwa muda wote huo, kiukweli naweza kusema ni mwaminifu kiasi mana amekuwa muwazi kwangu kwa kila kitu, ila anapenda sana kuchati na nikifuatilia nakuta hakuna uhusiano wa kimapenz na hao anaochati, sasa amechukia na amewaomba ushauri wenzake huko hostel wakamshauri eti aachane na mimi kwani namfuatilia sana,na hii ni mara yapili kukosana but tulisameheana, nimemuomba msamaha sana lakini amekataa anasema ni mara pili nimerudia hivo ni tabia yangu hii anaogopa, jinsi alivyo ni mtu ambae si mwepesi wa kuchukia but ni mgumu kusamehe akishachukia, naombeni msaada wenu wadau, nimvutie muda afu nirudi tena kuomba msamaha au nipotezee? mana kwa sasa niko mbali nae ila nimemwahidi kwenda wikiend ijayo lakini amekataa, hayuko tayari kuonana na mimi, hivyo nimemuacha pending kwanza! nataka nikienda ndio nimwambie kama nimerudi so nimuone, nipeni ushaurini ndugu zangu,
    ​




Penzi huwa halilazimishwi hata siku moja na kumpenda mtu ni lazima itoke moyoni,so usimlazimishe awe nawe after all hebu mpe muda naye apumue usimbane kiasi hicho kwa sababu huwezi kumchunga binadam hata siku moja,kama anakupenda utajua tu anakupenda wala huhitaji kutumia msuli sana to win her heart! Kama ipo ipo tu!!!!!!!!!!!!!!1
 
nami ndio nimeplani hivyo na pia nataka kumshirikisha rafiki yake ili aongee nae acool down,vipi hapo nitaharibu? mana sasa hizi simu yangu anapokea kwa kinyongo na amsg anajibu kwa kujisikia, aliniambia uhusiano tusitishe ila kama kusalimiana kuendelee sio mapenzi tena, sasa leo nikampigia akapokea nikaanza kuomba msamaha akasema usiongee hayo, baadae nikatuma smg usiku huu ninavyoandika hapa akanijibu in short tu, sa sielewi itakuwaje hapa wandugu, nikae kimya mpaka nikienda au niwe namsumbua hivyo hivyo kwenye simu kumuomba msamaha? na msg za kumwaga niwe natuma?
Kwa maelezo hayo inaonekana kuna dalili nzuri ...dawa ni kukomaaa na uwa mtulivu seems bado uko moyoni mwake....
 
Pole ila angalia bwana inawezekana katika kumfuatilia huko huwa unamsimanga na hizo senti ulizomsaidia alipoingia chuo. Ikiwa ni hivyo aisee unakosea ukimsaidia mpenzio usimsimangie msaada wako you know ninachozungumzia hapa zile za.....mimi nimetoa pesa zangu kukuingiza chuo, na wewe unaniletea maroroso, oh mimi pesa zangu , oh mimi pesa.......kwa kweli hukera (na isitoshe hukumsaidia bure bali umemsaidia kwa kuwa unampenda na kama yeye hakukupenda na kukuruhusu umsaidie ungemsaidia lini?) So iwapo unafanya haya stop mara moja.

Mwisho wivu ukizidi hukera, hasa huo wa kufuatiliana mpaka kwenye masimu sijui emails ah utakufa kwa presha kabla ya siku zako. Mwombe msamaha na kumhakikishia kuwa hutorudia (But pia chunguza isikute kuna anayemtia kiburi cha kuto kukusamehe)
Kiukweli sijawahi kuomba hela kwa mpenzi wala mume wangu kwa ajili ya kitu chochote, ila sipendi kabisa wanaume wanaokimbilia kusema huyu anataka kuniacha wakati nimemsaidia sana.................. hii statement huwa inaniudhi sana, na akiitoa mtu wangu wa karibu huwa anaipata ninavyomuwashia moto.
Ina maana ulikuwa una-invest? ulikuwa unaombwa au unatoa kwa hiari yako? hata kama ulikuwa unaombwa ulilazimishwa kutoa? yaani mtu akose kabisa uhuru wake sababu tu uliwahi kumpa hela? kwa nini ulikuwa unampa hizo hela? mbona wadada wapo wengi tu mtaani na hukuwapa hizo hela badala yake ukampa yeye? si ulikuwa unapata kitu in return?
 
  • Habarini wadau wa MMU
    Naombeni ushauri kwa hili, nimegombana na mpzn wangu jana nimejaribu kuplease but anaonekana kukaza usi wa kuvunja mahusiano, sababu ni kuwa namfuatilia sana analalamika kuwa hana uhuru kwani namfuatilia sana kwenye simu na facebook kwa watu anaochati nae, na sasa yuko chuo na nimemsaidia sana kipindi cha kwanza wakati anaripo chuo mana wazazi wake hawakuwa vizuri kifedha wakati huo, nimekuwa nae karibu sana kwa muda wote huo, kiukweli naweza kusema ni mwaminifu kiasi mana amekuwa muwazi kwangu kwa kila kitu, ila anapenda sana kuchati na nikifuatilia nakuta hakuna uhusiano wa kimapenz na hao anaochati, sasa amechukia na amewaomba ushauri wenzake huko hostel wakamshauri eti aachane na mimi kwani namfuatilia sana,na hii ni mara yapili kukosana but tulisameheana, nimemuomba msamaha sana lakini amekataa anasema ni mara pili nimerudia hivo ni tabia yangu hii anaogopa, jinsi alivyo ni mtu ambae si mwepesi wa kuchukia but ni mgumu kusamehe akishachukia, naombeni msaada wenu wadau, nimvutie muda afu nirudi tena kuomba msamaha au nipotezee? mana kwa sasa niko mbali nae ila nimemwahidi kwenda wikiend ijayo lakini amekataa, hayuko tayari kuonana na mimi, hivyo nimemuacha pending kwanza! nataka nikienda ndio nimwambie kama nimerudi so nimuone, nipeni ushaurini ndugu zangu,
    ​



Stalker need to be jailed
 
Aaaahhh na we ulizidisha eeehh!!! wenzio wakifuatilia mara moja huwa ni kwa ajili ya kumuonyesha kuwa uko sirias nae then siku zinazofuata unatakiwa usioneshe hata chembe ya kuwa unamfuatilia japo ni muhimu kufuatilia hizo chating coz kuna vijana ni wataalaam wa kuunganisha nyaya through chatin, then kamna ikitokea ukahisi kitu basi make sure unamueleza kwa njia ya mzunguko na asijue kuwa ulikuwa unafuatilia chating zake! Ok sasa dawa ya ulitakalo ni hiii, kwanza huyo anakupima akili yako lkn pia usijilidhishe na kukaa kimya ni lzm umwoneshe kuwa unajutia na unalitaka penzi lake kwa kuendelea kumsumbua ikiwezekana hata card za i m sorry mmwagie za kutosha na kilio na machungu na kujifanya una mawazo sana juu ya hiyo scenerio iliyotokea! kaka usidhubutu kujifanya unampotezea iwapo unampenda kweli na unategemea kuwa ndiyo shemeji yetu wa kutupikia misosi, ukidhubutu kufanya hivyo utampoteza mi nayafaham maisha ya chuo na bahati mbaya hakuna chuo cha girls peke yao wala boys peke yao utakuta kampata kijana anafwezaaa hizo ulizokuwa unampa kwake ni kama za vocha tu ooohhh!!!
 
Pole ila angalia bwana inawezekana katika kumfuatilia huko huwa unamsimanga na hizo senti ulizomsaidia alipoingia chuo. Ikiwa ni hivyo aisee unakosea ukimsaidia mpenzio usimsimangie msaada wako you know ninachozungumzia hapa zile za.....mimi nimetoa pesa zangu kukuingiza chuo, na wewe unaniletea maroroso, oh mimi pesa zangu , oh mimi pesa.......kwa kweli hukera (na isitoshe hukumsaidia bure bali umemsaidia kwa kuwa unampenda na kama yeye hakukupenda na kukuruhusu umsaidie ungemsaidia lini?) So iwapo unafanya haya stop mara moja.

Mwisho wivu ukizidi hukera, hasa huo wa kufuatiliana mpaka kwenye masimu sijui emails ah utakufa kwa presha kabla ya siku zako. Mwombe msamaha na kumhakikishia kuwa hutorudia (But pia chunguza isikute kuna anayemtia kiburi cha kuto kukusamehe)
asubuhi hii ungependa kupata kinywaji gani!nafikiri a cold tea ingekuamsha poa!ahsenti!
 
kumsaidia imekua nongwa? Itakuwa unamnyanyasia msaada wako la sivyo usingeandika humu kama ulimsaidia......

Pili ndugu mambo gani hayo ya kufuatana fuatana mpaka facebook? Kwa nini hujiamini? Maana ukijiamini utamuamini na yeye pia......

Ushauri wangu huyo dada asikurudie....... In reality hakuna kitu kibaya kama kuwa na mpenzi anakufuatilia unachati na nani, unaongea na nani? Msg, nani kakupigia simu, nani amekuongelesha , emails etc inaudhi inaudhi inaudhi .....

Kumbuka ni mara ya pili unarudia huo mchezo....mwisho wa siku
utaanza kumchagulia marafiki..... Akimaliza chuo akapata kazi
itakuwaje? Au utamwambia awe mama wa nyumbani? INAKERA SANA KUWA NA MTU ASIYEJIAMINI KUTWA ANAKUCHUNGUZA UNAONGEA NA NANI UNACHATI NA NANI NANI KAKUTONGOZA

jiamini kijana


na ushauri kwako unahitaji upewe ushauri nasaa...muine Mtambuzi au dada AshaDii maana unakoelekea sio kwema
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom