Ushauri: Mwanamke kanichanganya, nilimwambia asitoe mimba akatoa

Ushauri: Mwanamke kanichanganya, nilimwambia asitoe mimba akatoa

Mkuu thread hii inanikumbush my Ex nilimpiga chini hvyo hvyo.
had Leo anadai nimemuacha bila sababu means kutoa mimba aliona kawaida ila
me iliniuma!
now anasumbua sana kwa phone
anataka nimsamehe
by the way huyo co future wife
piga chini

kweli mkuu sitasahau nilimwamini sana kumbe ni nyoka
 
Huna cha kufanya, achana nae tu! manake hilo suala halitafutika kichwan kwako ukirudiana nae!

Kikubwa zaidi ameonyesha hawezi kuaminiwa so hafai kwa future yako

Nimeapa sita mrudia tena bora nitafte utaratibu mwingine
 
nilimwamini sana alikuwa akijilalamisha Mara Tumbo linamuuma anataka aende clinic kumbe alikuwa shetani tapeli

Hiyo dhambi itakutafuna kwanza uitubu na ujiulize ukiendelea nae ww atakufanya nini maana mtoto kaua wewe je?????
 
nilimwamini sana alikuwa akijilalamisha Mara Tumbo linamuuma anataka aende clinic kumbe alikuwa shetani tapeli

Wapo wanawake wengi wazuri na wanaojielewa, tulia utampata mmoja uoe. Huyo mwanamke ni mvivu na wewe ndie uliekuwa ukimpa matumizi, alipiga mahesabu akaona akitumbukiza mada ya ujauzito, mrija wa matumizi utaimarika.
 
Yaani baada ya huyu kukuaminisha kwamba analea mimba yako kumbe alishaitoa siku nyingi huku akiendelea kukuibia pesa zako bado unataka kuendelea na huyu mwizi!? SMDH!!!:confused2:
 
Inavyoonekana hiyo mimba haikua yako kukupunguzia maumivu kaamua kuitoa ila alikua anasita kukwambia atakosa huduma stahiki toka kwako inaelekea upo vizuri ktk malez mdau.

Pia inawezekana hakua na mimba kabisa katumia umbali kuvuna pesa tu huyo.

Maamuzi yapo kichwani mwako.
 
Yaani baada ya huyu kukuaminisha kwamba analea mimba yako kumbe alishaitoa siku nyingi huku akiendelea kukuibia pesa zako bado unataka kuendelea na huyu mwizi!? SMDH!!!:confused2:

Kuna watu wana mioyo ya chuma mkuu kuibiwa kote huko bado anaomba ushauri. Hapo inawezekana huyo dada hakua na mimba kabisa katumia fursa ya umbal kuingiza pesa.
 
Dah.....ndo basi tena ushaibiwa hivyo. Demu ni mjanja sana huyo alijua akikwambia mapema hutompa hela yoyote. Halafu usikute hata mimba yenyewe alikuwa hana.
 
Wewe miezi yote hiyo ulikuwa hutembelei shamba lako kuona mazao yamefikia wapi???????????

Au hata kumtumia nauli aje tanga ili uone mazao yapoje????

Wanaume wasikuhizi ubize utawamaliza nyie, hapo ndio mnajikuta mnalea watoto wa wenzenu.

Mtoto wako lazima utengeneze masikio, siku nyingine pua. siku nyingine mdomo n.k

Hadi miezi 9 unakuwa umetoa kacopy kako kasiko na mashaka sana.
 
Brother kwenye hili wala huitaji uwe na shahada ya uzamili ili uweze kulitatua, huyo sio mwaminifu hata kidogo ipo siku utakuta kauza nyumba wakati wewe ukiwa miangaikoni
 
Mwanaume siku zote huwa hafanyi maamuzi bila kuwa na vielelezo vya kutosha (hakurupuki) kutokana na jinsi ulivyoeleza inaonekana kuna mambo mengi sana kakudanganya ni wakati wako sasa kufanya maamuzi magumu!!!!!!
 
Ahahah huyo demu mwehu.. Alikuwa anakufanya ATM si ajabu jt hyo mimba hakuws nayo
 
Nampongeza huyo dada kwa kutoa mimba.Hv badala ya wewe kumwambia awape taarifa wazee wake kuwa unaenda kujitambulisha,unatuma ma2mizi?Ili akishazaa utafute mwingine wa kuoa.safi sana mdada&wengine wafanye hivohivo.
 
Nampongeza huyo dada kwa kutoa mimba.Hv badala ya wewe kumwambia awape taarifa wazee wake kuwa unaenda kujitambulisha,unatuma ma2mizi?Ili akishazaa utafute mwingine wa kuoa.safi sana mdada&wengine wafanye hivohivo.

Hahaha dada dori tuwe na huruma kidogo tupunguze hasira hiko kiumbe nacho kilihitaj kuonajua
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom