USHAURI, Lissu asigombee urais Hawezi kushinda!

USHAURI, Lissu asigombee urais Hawezi kushinda!

Huu ndio upumbavu wa 2019!!! Huyo jamaa anayejiita Frolian, kwamba amefanya analysis yake kisha katuletea tutoe comments. Tunashukuru.

Kwa ufupi ni analysis ya kijinga, lakini hata katika ujinga huwa kuna merits. Kimsingi ni kwmba the opposite is true katika kila kipengere.
WAMESHAANZA KAMPENI NA HAKUNA ANAYEWAKEMEA...
 
Mkuu naona maandishi yako yana jinasibisha na ushabiki au ukada wa CCM. Yana lengo la kuwasaidia CCM tu.

Tunataka upinzani imara.

Ni mtazamo tu naweza kuwa sipo sahihi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom