Nimejifunza vitu vikubwa sana kama hivi;
1, Wadada wazuri, warembo siyo waropokaji, confrontations za hovyo hawanazo uthubutu, wana aibu fulani hivi, kwa sababu hawayajui mabaya kivile. wana asili ya kupendwa na kila mtu, ke / me, na watoto pia kuanzia nyumbani mpaka shuleni ofisini nk, anaimbiwa uzuri tuuu kila siku, tangu utotoni, '' wewe mzurie'' anatongozwa sana sana ukubwani na kila mwanaume wa size yake. kazi kwake tu kukubali au kukataa.
2. Ni wapole kwa asili, lugha tamu nzuriii, mfano mzuri Dada Ramla wa Salama Pharmacy kariakoo.
3.Wanaogopowa na baadhi ya wanaume, hasa sababu ya kupendwa na wengi, ila wakikaza kamba unampata.
ukimtanguliza mbele kidogo tu makonda wanamtania eeh! we dada mzuri!
4. Offer si za kujilengesha, ila popote pale unakubalika, wenye dada warembo mnalijua hili yaani ukiwa na dada, au binti mrembo utajulikana mtaani, lazima. na utapendwa.
nani hajaona hili?
Kimbembe ni wale wabaya wa sura za umbo la TANGAWIZI na Elimu za kumulika kwa tochi, wasiyo na bahati ya kutongozwa , ee banae utawajua tu, ukijaribukumsemesha kidogo, ''Anty samahani kidogo nakuomba '' weeee! haoni tabu kutoa mijitusi ya reverse. anadhania unamsanifu kwa jinsi alivyo mbaya, and she is comfortable about it, yaani amezoea kwa ubaya ubaya tu, tangu sura na mazingira ya nyumbani kwao. shuleni.nk, hata hajui wengine ni Mungu yeye anakashfu tu, nasema ''tubu! ''
Nawapenda sana wana saikolojia wanasema ''maneno huumba '' ni kweli kabisa...mmm! lkn pia It has been prophesied long time ago that Kinywa cha mtu hunena yaujazayo moyo....h
.kila la kheri!