Ushauri kwa watanzania waishio Afrika Kusini

Ushauri kwa watanzania waishio Afrika Kusini

Na sijui kwanini? Mfano mzuri fatilia hizo coments kuanzia coment ya kwanza utaona tu yaani wana ubinafsi fulani hivi.. daah maisha haya daah
Shauri ya umaskini, bongo kuna maskini wengi sana na ukikuta kidogo anazo hajiamini kwa vile pesa zenyewe kazipata kwa rushwa ila origin ni maskini wa kutupwa.Maskini wengi wana roho mbaya wewe fanya uchunguzi tuu utaligundua hilo. Comments zote humu negatives na ku generalized watu kua wote ni wezi na wauza unga. Mie huko bongo taenda kuzurura tu lakini kusema eti niishi Naaaa!!! nina mijengo na wapangaji huko lakini siwezi kuishi huko kabisa, Chuki na wivu ni mwingi sana. Weye angalia tu humu chuki iliopo kwa wanaotafuta maisha SA sasa ingia field kwenyewe bongo ni hatari.
 
Shauri ya umaskini, bongo kuna maskini wengi sana na ukikuta kidogo anazo hajiamini kwa vile pesa zenyewe kazipata kwa rushwa ila origin ni maskini wa kutupwa.Maskini wengi wana roho mbaya wewe fanya uchunguzi tuu utaligundua hilo. Comments zote humu negatives na ku generalized watu kua wote ni wezi na wauza unga. Mie huko bongo taenda kuzurura tu lakini kusema eti niishi Naaaa!!! nina mijengo na wapangaji huko lakini siwezi kuishi huko kabisa, Chuki na wivu ni mwingi sana. Weye angalia tu humu chuki iliopo kwa wanaotafuta maisha SA sasa ingia field kwenyewe bongo ni hatari.

Mifano mingi sana mtu anatoka kiwanja na uchumi mzuri akirudi home mara ugonjwa mara sijui nini! Mara amefariki ukifatilia ndugu na marafiki wamemloga chuki ikizidi inakuwa uchawi mara wanga wanakuloga kama sio kuwa mlemavu, mgonjwa wa kutupwa mara unakufa.. ilimradi tu usiendelee... basi tena pamoja na yote ndio ndugu zetu sasa tutafanyaje sasa nna mwanangu ana miezi mitatu tu katoka bongo baada ya kwenda kusalimia.. yaani kufika tu unaambiwa kakaa mtaani siku tatu tu akaanza kuumwa..

Yaani kakaa kitandani kama mwezi hivi hospital vigonjwa vidogo dogo kwa kawaida sio vya mtu kulala yaani kushindwa hata kutembea wakampeleka mahali kucheki.. Mzee ameambiwa kwanza kabla ya yote atakiwi kukaa hapo mtaani kwao cha pili ameambiwa akipona arudi alipotoka au aame kabsa hapo anapokaa.. yaaani walitaka kumdedisha... inasemekana jamaa alitokaga hapo mtaani kwao hana hata senti nyekundu baada ya kusafiri mambo ndio yamemnyookea..

Tupo nae huku ukitaka kugombana nae muulize bongo lini mwanetu.. bro anaweza hata asikuongeleshe akapanda gari akatembea dogo janja tu miaka 32-34 yaani mwananga.. kweli mtaani sio sema ndio home boy tena baba tunaishi nao.. kibishi
 
Mifano mingi sana mtu anatoka kiwanja na uchumi mzuri akirudi home mara ugonjwa mara sijui nini! Mara amefariki ukifatilia ndugu na marafiki wamemloga chuki ikizidi inakuwa uchawi mara wanga wanakuloga kama sio kuwa mlemavu, mgonjwa wa kutupwa mara unakufa.. ilimradi tu usiendelee... basi tena pamoja na yote ndio ndugu zetu sasa tutafanyaje sasa nna mwanangu ana miezi mitatu tu katoka bongo baada ya kwenda kusalimia.. yaani kufika tu unaambiwa kakaa mtaani siku tatu tu akaanza kuumwa..

Yaani kakaa kitandani kama mwezi hivi hospital vigonjwa vidogo dogo kwa kawaida sio vya mtu kulala yaani kushindwa hata kutembea wakampeleka mahali kucheki.. Mzee ameambiwa kwanza kabla ya yote atakiwi kukaa hapo mtaani kwao cha pili ameambiwa akipona arudi alipotoka au aame kabsa hapo anapokaa.. yaaani walitaka kumdedisha... inasemekana jamaa alitokaga hapo mtaani kwao hana hata senti nyekundu baada ya kusafiri mambo ndio yamemnyookea..

Tupo nae huku ukitaka kugombana nae muulize bongo lini mwanetu.. bro anaweza hata asikuongeleshe akapanda gari akatembea dogo janja tu miaka 32-34 yaani mwananga.. kweli mtaani sio sema ndio home boy tena baba tunaishi nao.. kibishi
Pamoja na chuki, ila ukifika oale HILLBROW kuna Watz wapumbavu wengi sana, wanakaba kijinga, wanawakaba hata Watz wenzeo, au kuwatafutia watu wa kuwakaba. Sio vizuri, hata uwe na njaa kiasi gani usijaribu kumkaba mtu wa kwenu.
ZIMWI LIKUJUALO HALIKULI LIKAKWISHA.
Hata uwe na rafiki msouz lkn mtu wa home ndio atakusaidia kufika home bila shida
Tupendane.
 
Pamoja na chuki, ila ukifika oale HILLBROW kuna Watz wapumbavu wengi sana, wanakaba kijinga, wanawakaba hata Watz wenzeo, au kuwatafutia watu wa kuwakaba. Sio vizuri, hata uwe na njaa kiasi gani usijaribu kumkaba mtu wa kwenu.
ZIMWI LIKUJUALO HALIKULI LIKAKWISHA.
Hata uwe na rafiki msouz lkn mtu wa home ndio atakusaidia kufika home bila shida
Tupendane.

Ndio maana nikasema wapo watanzania wajinga waliopo SA ukiwa na akili timamu hauwezi kufanya ukabaji kwa watu mkuu.. yaani unacheza na hatari.. ukizingatia unaemkaba haumjui yaani unaweza ukamkaba mtu ana bomba nchi yenyewe bastola unanunua hata R-1000 unakuta watu wanazo si anakumwaga ubongo.. hata mimi nakubali ni wajinga watanzania hao wezi na wakabaji

Nchi ina opportunity nyingi sana mkuu hata ukija huku ulikuwa fundi tv.. mtaani unaweza uka-make money na ukaishi kiboss hatari sema ndio hivyo tu

Ila siungi mkono wakabaji wala wazembe wengine .. unaweza ukawa unanyoa yaani unafanya kazi saloon tu na usiuze uzushi wowote na ukapata mafanikio kama una elimu ya kutumia pesa zako vizuri.. sio sawa na kukaba au kuiba mzee hao ndio wenye akili mgando..
 
"Maisha ni safari tabu na mapambano, Maisha ni mitihani majibu kwenye mabano, Maisha ni misimamo"

"...sogea Cape ama Debeni, ukisikia bunduki soma dua sema Ameen!!"

DIZONGA.

Heshima maalim Nash.

-Kaveli-
 
"Maisha ni safari tabu na mapambano, Maisha ni mitihani majibu kwenye mabano, Maisha ni misimamo"

"...sogea Cape ama Debeni, ukisikia bunduki soma dua sema Ameen!!"

DIZONGA.

Heshima maalim Nash.

-Kaveli-
Nasebenza Na Naumiza Ndonga, Maisha Mbio Mbio Kiwanjani Dizonga.. Bonge La Ngoma Aisee
 
Wa South africa wengi ni wavivu mnooo wapenda pombe hizo chuki zao ni kwa waafrica wenzao tu.
 
Wahuni kweli wapo vitoto vinavyoiba simu za mama zao, kukimbilia South, ndio wanakuja kupata tabu huku, wanakuwa wezi, wanalala nje jorberg uko na miji mingine mikubwa, wanatoka Tanzania Kuja kuangalia free way south, sio kutafuta maisha. Mzee mimi naishi kijijini lkn nashukuru nimeleta Familia yangu watoto wanasoma, mama nimemfungulia salon na biashara ndogo maisha tunayasongesha. Apo nna miaka 3 toka niingie South
Mkuu wewe na familia mnaishi kwa visa ipi, vibali ?
 
Ok hivyo haina ukomo wa kuisha ama?
Inategemea umepewa miezi mingapi,mfano unaweza ukagongewa miezi 3, ikiisha inatakiwa utoke then uingie tena,au uombe asylum seekers.ukiipata hiyo itakuwa unagonga kila miezi 6
 
Inategemea umepewa miezi mingapi,mfano unaweza ukagongewa miezi 3, ikiisha inatakiwa utoke then uingie tena,au uombe asylum seekers.ukiipata hiyo itakuwa unagonga kila miezi 6
Kaka mimi ni Machine Operator kwenye vyombo vya Bandarini ila nataka kueenda kutafuta life South Africa naweza kupata Idear kuhusu kufika huko juu bro
 
Back
Top Bottom