Ushauri kwa watanzania waishio Afrika Kusini

Ushauri kwa watanzania waishio Afrika Kusini

Wahuni kweli wapo vitoto vinavyoiba simu za mama zao, kukimbilia South, ndio wanakuja kupata tabu huku, wanakuwa wezi, wanalala nje jorberg uko na miji mingine mikubwa, wanatoka Tanzania Kuja kuangalia free way south, sio kutafuta maisha. Mzee mimi naishi kijijini lkn nashukuru nimeleta Familia yangu watoto wanasoma, mama nimemfungulia salon na biashara ndogo maisha tunayasongesha. Apo nna miaka 3 toka niingie South
Mkuu wazawa hawajawahi kukufitinia au kukuzuru toka uingie huko na mafanikio yote hayo ?


Maana hapo juu kuna jamaa anasifia fursa na maisha ya huko at the same time anatamani kurudi nyumbani kwa sababu wazawa na polisi wanamtamani kwahyo south Afrika mgeni ukifanikiwa ni mtihani utaishi kwa tabu za kukamiwa ?

Sasa kwa sisi tunaotaka kuzamia inakuwaje yaani uende nchi ya watu ufanye kazi kwa bidii ila kwenye kufaidi matunda yako iwe kero kwa wageni ? Maana nasikia pia wanawake wa kule wanaweza kukumaliza ili mradi abaki na mali hata kama mmezaa wote
 
Dua tu mimi wenyewe mungu akipenda mwaka huu mwishoni inshallah tunarudi home nshachoka maisha ya stress, unapata pesa kweli, lkn huna Amani, POLISI WANAKUTAMANI, MATEJA WANAKUTAMANI, WAZAWA NDO USISEME., USIKU HULALI KWA RAHA, MCHANA NDO KABISAAAA.

Dah 50 to 50
 
Juzi Julius Malema katema cheche tena SA kina nuka muda sii mrefu fungua hiyo video clip ujionee mwenyewe [emoji30][emoji30][emoji116]


Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
 
Mkuu wazawa hawajawahi kukufitinia au kukuzuru toka uingie huko na mafanikio yote hayo ?


Maana hapo juu kuna jamaa anasifia fursa na maisha ya huko at the same time anatamani kurudi nyumbani kwa sababu wazawa na polisi wanamtamani kwahyo south Afrika mgeni ukifanikiwa ni mtihani utaishi kwa tabu za kukamiwa ?

Sasa kwa sisi tunaotaka kuzamia inakuwaje yaani uende nchi ya watu ufanye kazi kwa bidii ila kwenye kufaidi matunda yako iwe kero kwa wageni ? Maana nasikia pia wanawake wa kule wanaweza kukumaliza ili mradi abaki na mali hata kama mmezaa wote
Huyo jamaa anayesema watu wanamtamani polisi mara raia, kuna maswali mingi nyuma ya pazia yameficha
 
Back
Top Bottom