Ushauri kwa Mwakembye | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa Mwakembye

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Feb 24, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Kutokana na niliyoyaona Imanuel Tv namshauri ndugu yetu Mwakembye aende akaombewe kwani kwa taarifa tulizo nazo ni kwamba ile sumu ikishaingia kwenye system haiwezi kutoka milele mpaka ikupeleke kaburini,Mkuu panda ndege nenda Yule mchungaji amesaidia wengi sana tumeona kwenye Tv,hakuna binadam wa kukuponya na hili!
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mwakembye=Mwakyembe.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    mkuu ni makosa tu ya kawaida lakini nafikiri ujumbe umefika
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hata Lowassa alienda huko na kaambiwa kuwa ndiye rais wetu ajaye
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona unamshauri aende kwa T.B Joshua ilihali unasema hakuna binadamu wa kumponya?
     
  6. K

    Kulolwa Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usihangaike lengo lake huyo ilikuwa kumnadi EL
     
  7. WANALIZOMBE

    WANALIZOMBE Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nami namuunga mkono mtoa Hoja
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,326
    Likes Received: 14,590
    Trophy Points: 280
    mwakyembe hajastaafu tu huo u naibu waziri? anan'gn'gniza nini tena?
     
  9. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,217
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Pele hakuna dawa tumuombee angalau apumue miaka 10 ile sumu balaa
     
  10. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,687
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Da inaniuma sn nikiskia mwanakijij mwenzangu kafanyiwa hvo., ee Mungu msaidie dk,. Mwamunyange unamsaidieje huyu ndugu, jiran na mumini mwenzetu wa kanisa la moravian itenya,. Kumbuka nyie ni ndugu saidianeni
     
  11. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,493
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Kweli Mungu anaweza! Mwakyembe akiamini,atapona kabisa!
    Ayubu aliugua zaidi ya huyu Mwakyembe lakini kitabu cha neno kinatueleza kwamba Mungu alimponya kabisa na akamrejeshea vyote alivyokuwa ameibiwa na adui!!
     
  12. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mimi namuomba kwa akiri yangu yote. Kama CCM wamemfanyia hivyo, aachane na huo NW na arudi kwao Kyela akapumzike. Sasa hivi kitakachofata ni Mwakyembe hali yake ni mbaya na kakimbizwa India chini ya uangalizi wa Madakitari kwa sababu ya yeye kuogopa kuwataja hao Mafilauni wake. We love you Mwaki
     
  13. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwakyembe tutajie hao wauaji kabla ya mauti kukukuta kama Balali, sisi tutashughulika nao hata kama wewe hautakuwepo.
     
  14. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mheshimiwa mbowe anahusika kwa uwekaji wa sumu ya mwakyembe inasemekana sumu hiii inapatikana kwa viongozi wa dini na jeshini.sasa siku ya tukio DK mwakyembe alikwenda kufanya ibada na mbowe alikua tayari kashapangwa kwenye iyo ishu.basi bila kujua akaingia kwenye mtego.kumbuka ni mbowe ndiye aliyemfanyia umafya dk Slaa kwa kumtoa bungeni ili zile tuhuma za EPA zife na ammalize kisiasa na amefanikiwa ni mbowe aliyetumika kummaliza Chacha wangwe ili kadhia ya migodi ya north mara na kashfa za kumwaga sumu ya kemicali iliyowaua na kuwaaathiri wananchi wa tarime izimike na alifanikiwa .mbowe pia anatumika kumspeed gavana zitto kabwe kwa kumpa fustration za hapa na pale ili a lose focus na wananchi wakose imani nae.mbowe alitumika kumnyamazisha mheshimiwa Tindu lisu kwenye mjadala wa katiba uliomalizika juzi kwa wale walioona live mheshimiwa mbowe alitoka alipokaa akaenda kwa mwanasheria mkuu kuteta ili muswada upitishwe pia mbowe amepewa tena kazi ya kummaliza Godbles lema ambayo mtaiona siku chache zijazo
     
Loading...