Ushauri kwa machemuli wa chadema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa machemuli wa chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Moony, Jun 3, 2012.

  1. M

    Moony JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh machemuli umeanza vizuri lakini kuna tetesi kuwa kazi yako ni kujenga nyumba Dar na Mwanza pia huko Ukerewe kutoka pesa za mgao za majimbo.

    Kama ni kweli ama la wewe jitahidi kupeleka maendeleo Ukerewe. Anza mapinduzi ya KILIMO kwa kuboresha kilimo cha zao la MUHOGO kwa kutumia mbolea ya samadi au kompsti. Tanzania nzima Ukerewe mnaongoza kwa muhogo mzuri usio na sumu, matunda matamu kupita kiasi, viazi vyenye vitamini A.
    pandeni miti na anzisha operation ya kujenga vyoo na zungumza na AZAM AWEKE KIWANDA cha kusindika matunda au juisi huko kwenu. Usikae kae kama MAGAMBA Msekwa na Mongela Yalivyo haribu hicho kisiwa bila kuleta maendeleo yoyote.
     
  2. B

    Black Rhino Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    makamada hawatangulizagi maendeleo yao, atoe kwanza shukrani kwa wapiga kura wake then mambo mengine baadae lasivyo anakiuka katiba ya chadema
     
  3. h

    hoyce JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,113
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Fedha za maendeleo ya Jimbo hutunzwa na ofisi ya DED, hutumika baada ya program kupitishwa, wewe unadhani zinakaa mfukoni mwa mbunge? Umesahau Shibuda akiwa CCM alikuwa na mgogoro na DED Maswa kwa kumnyima sh milioni 10 kutoka katika mfuko huo?
     
  4. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    "Toka mbele ya uso wa mpumbavu maana hutaona kwake midomo ya maarifa"
    mithali 14:7
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli ni makosa makubwa anafanya Machemuli.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Labda keshaona 2015 harudi tena
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Majungu na fitna havina nafasi kwa mtu makini. Magamba yanalia.
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Sasa mkuu unamshauri au unampiga majungu?
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Rejao ze uharo. Kaka kumbe bado ujapona ule ugonjwa wako wa kufikiri?
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hivi Machemli ni member humu?
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Anataka watu wapate kwa kusemea juu ya people's power.
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Na yule wa Bahi kaona hatarudi ndiyo anaadhimisha mila yenu kwa kuchukua rushwa ya 1ml!!!!!
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,832
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    vipi huko mtwara nako ni kaskazini?
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,832
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Yule aliyechua Rushwa ya Milioni moja kafanya vizuri?
     
  15. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hv kumbe utaratibu mpya ni kua fedha za mfuko wa maendeleo wa jimbo zinatunzwa na mbunge?nilikua sijui utaratibu huo mpya!
     
Loading...