ushauri jinsi ya kudumu na girlfriend

ushauri jinsi ya kudumu na girlfriend

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Posts
5,937
Reaction score
8,358
naamini hili swala linawakuta wengi sana.....

binafsi nimekuwa na relations nyingi toka nimeanza kuyajua haya mambo. ukiniambia nihesabu kiukwel hata kumi wanafika!! pengine na zaidi....

sasa tatizo hasa ambalo limenifanya mpaka niandike uzi huu ni kuwa katika hao girls ambao nimekuwa nao hamna niliyedumu nae zaid ya mwez sita. huwa hatuachani kwa ubaya....sometimes mm ndo nakuwa sababu but pia huwa naachwa (ingawa mara chache sana na huwa hainiumi kabisa).
naweza kumuona manzi nikavutiwa nae sana.....nikaaproach na akanipa chanc lkn after two to three months najikuta tu cjisikii naanza kutaman niwe single tena!!

kuna mmoja alishaniambia hutakuja kupata mpenzi permanent! ( cjui aliniroga!!!?)

sasa hili ni tatizo sana maana am now above 30 but ukiniambia leo kuna fursa ya faster na nije na mke, ntaikosa maana hamna mtu ambaye tunaweza funga ndoa ya haraka.

jamani naombeni siri ya kuwa kwenye relation muda mrefu like 4 to 5 years kama wengine wanavyodumu.

natanguliza shukrani kama hutaleta mzaha.

ahsante.
 
Mi ninachujua kuna macro na micro reasons za kuwaweka wadumu
kubwa kuliko yote ni mambo haya matatu PESA,PESa na
PEsa ukiyazingatia hayo matatu hatakuacha hata katika siku za uzee wako.Zingatia huo ushauri mwangu nawe utaona urafiki wenu utakavyositawi bila maji,mbolea wala palizi.
 
Mi ninachujua kuna macro na micro reasons za kuwaweka wadumu
kubwa kuliko yote ni mambo haya matatu PESA,PESa na
PEsa ukiyazingatia hayo matatu hatakuacha hata katika siku za uzee wako.Zingatia huo ushauri mwangu nawe utaona urafiki wenu utakavyositawi bila maji,mbolea wala palizi.

Dah, jamaa kaomba keki wewe umempa kachumbari....

Anadai huwa anakinai mahusiano haraka. Mpe ushauri nini afanye ili asiendelee kuwaumiza moyo wadada?
 
Dah, jamaa kaomba keki wewe umempa kachumbari....

Anadai huwa anakinai mahusiano haraka. Mpe ushauri nini afanye ili asiendelee kuwaumiza moyo wadada?

there you are man....unajua kuna wadada niliwaacha ila leo najuuta sana....
 
1. Hujui unachotaka kwa maana aina ya mwanamke unayempenda

2. Huridhiki na ulichonacho kwasababu hujui unachotaka

3. Ushenzi tu wa tabia ya kuchovyachovya sababu huridhiki kwa kutojua unachotaka

4.Mbinafsi

Naamini hulka yako itakuwa miongoni mwa hayo niliyotaja hapo juu.Ungetaja sababu specific ambazo huwa zinakufanya uachane nao ndio ungepata ushauri mzuri zaidi.
 
1. Hujui unachotaka kwa maana aina ya mwanamke unayempenda

2. Huridhiki na ulichonacho kwasababu hujui unachotaka

3. Ushenzi tu wa tabia ya kuchovyachovya sababu huridhiki kwa kutojua unachotaka

4.Mbinafsi

Naamini hulka yako itakuwa miongoni mwa hayo niliyotaja hapo juu.Ungetaja sababu specific ambazo huwa zinakufanya uachane nao ndio ungepata ushauri mzuri zaidi.
Dah naona umeamua kumchana ila poa tu ushauri safiiiiiiiii...!!!!
 
1. Hujui unachotaka kwa maana aina ya mwanamke unayempenda

2. Huridhiki na ulichonacho kwasababu hujui unachotaka

3. Ushenzi tu wa tabia ya kuchovyachovya sababu huridhiki kwa kutojua unachotaka

4.Mbinafsi

Naamini hulka yako itakuwa miongoni mwa hayo niliyotaja hapo juu.Ungetaja sababu specific ambazo huwa zinakufanya uachane nao ndio ungepata ushauri mzuri zaidi.

daa haya mkuu
 
Unamchukulia mwanamke kama wa starehe,na unapotengeneza mahusiano huwa haui na malengo ya mahusiano hayo yaani unakuwa na mpenzi ili uonekane kama una mpenzi au tamaa za kimwili zikikuzidi.

Unatamani maungo ya mwanamke zaidi ndiyo maana baada ya kuyaona na kuyatumia haja yako inakuwa imeisha.
Aina ya marafiki ulionao yawezekana wanastaili kama yako hivyo mnajikuta ndo tabia yenu ninamin kama ungekuwa na marafiki wanaodumu kwenye mahusiano yao na wewe pia ungeiga maana nao wanamchango wao

Ushauri:
Tafuta marafiki wenye mtizamo chanya kwenye masuala ya ndoa hiyo itakusaidia kutafuta mwanamke kwa malengo na si kwa starehe,kawaone wanasaikolojia labda kuna kitu kinakusumbua waeleze bila kuficha kitu watajua shida yako.

Si kila kugombana au kutofautiana katika mahusiano kuna maana ya kuachana mnaweza msiongee hata wiki nzima mkasuluhisha yakaisha

Kama ni mkristo tafuta msaada wa maombi
 
1. Hujui unachotaka kwa maana aina ya mwanamke unayempenda

2. Huridhiki na ulichonacho kwasababu hujui unachotaka

3. Ushenzi tu wa tabia ya kuchovyachovya sababu huridhiki kwa kutojua unachotaka

4.Mbinafsi

Naamini hulka yako itakuwa miongoni mwa hayo niliyotaja hapo juu.Ungetaja sababu specific ambazo huwa zinakufanya uachane nao ndio ungepata ushauri mzuri zaidi.
Aiseee
 
pole sana jibu ni moja tu chagua kitu ambacho haupo tayari kukipoteza sio born mwanamke pia weka nia na malengo
 
Utakua una matatizo tu binafsi jisome mwenyewe utajua wapi unakosea
 
Unamchukulia mwanamke kama wa starehe,na unapotengeneza mahusiano huwa haui na malengo ya mahusiano hayo yaani unakuwa na mpenzi ili uonekane kama una mpenzi au tamaa za kimwili zikikuzidi.

Unatamani maungo ya mwanamke zaidi ndiyo maana baada ya kuyaona na kuyatumia haja yako inakuwa imeisha.
Aina ya marafiki ulionao yawezekana wanastaili kama yako hivyo mnajikuta ndo tabia yenu ninamin kama ungekuwa na marafiki wanaodumu kwenye mahusiano yao na wewe pia ungeiga maana nao wanamchango wao

Ushauri:
Tafuta marafiki wenye mtizamo chanya kwenye masuala ya ndoa hiyo itakusaidia kutafuta mwanamke kwa malengo na si kwa starehe,kawaone wanasaikolojia labda kuna kitu kinakusumbua waeleze bila kuficha kitu watajua shida yako.

Si kila kugombana au kutofautiana katika mahusiano kuna maana ya kuachana mnaweza msiongee hata wiki nzima mkasuluhisha yakaisha

Kama ni mkristo tafuta msaada wa maombi

Nashukuru mkuu ingawa kwa upande wa marafiki karibu wote wanadumu ktk mahusiano yao....najaribu sana nami niwe hivyo lkn inafika wakati najikuta nimeshindwa kabisa.....hilo la maombi nililiwaza pia. ntafanyia kazi ushauri wako mkuu. ahsante sana
 
Me mwenzako mwaka wa 4 ss yani ww hata tumiezi hakuna!! huh!

kuwa mvumilivu mkuu halafu mkubali kwa dhati.

Via safarini kumfuata niliyedumu naye miaka 4 na hatujaonana muda sn,tangu mwaka jana mwezi wa 8
 
pole sana jibu ni moja tu chagua kitu ambacho haupo tayari kukipoteza sio born mwanamke pia weka nia na malengo

Join Date : 10th May 2014
Posts : 1
Rep Power : 0
Likes Received0
Likes Given0


nashukuru sana kwa ushauri mkuu.... pia ahsante kwa kuanza jf kwa kunishauri mimi
 
pole mwaya... but from maelezo yako hujawah penda kwa dhati or just huna uvumilivu or wewe hujapata wa kukupenda vile you want to be treated. so learn kupenda kwa dhati don't give sex a priority. hyo miez 4-5 tengeneza urafiki kwanza..thn mengine yafuate
 
Me mwenÿako mwaka wa 4 ss yani ww hata tumiezi hakuna!! huh!

kuwa mvumilivu mkuu halafu mkubali kwa dhati.

Via safarini kumfuata niliyedumu naye miaka 4 na hatujaonana muda sn,tangu mwaka jana mwezi wa 8

duh kweli we mtamuuuu.
 
Back
Top Bottom