USHAURI: Je, ananipenda au ndiyo jinsi alivyo?

USHAURI: Je, ananipenda au ndiyo jinsi alivyo?

Ni kweli ukimwambia Tu urafiki unakufa na rasmi unakua upenzi yaani urafik siku moja Tu unakufa. Good
 
Simple,

Mwambie akununulie kitabu kimojawapo kati ya hivi Bible(kama wewe mkristo) au msaafu(kama wewe ni Muislamu) | Na utakitunza vyema hicho kitabu na kila ukionapo/ ukitumiapo basi utakuwa ukimkumbuka vyema.

Nje ya hapo hakuna zawadi ya maana atakayokupatia.
We jamaa ni vipi

Hivyo vitabu haina haja y kununua anaingia Appstore au Playstore anadownloqd for free

Al muhimu amwambie zawadi anayoitaka ni binti mwenyewe
Wew vipi wewe
 
Kwanza hongera japo umeandika kwa furaha kupitiliza,zawadi ya msingi tafuta kiwanja kizuri cha kujenga na hapo hutamsahau kamwe,utakuwa ukikiangalia unawaambia wajukuu hiki nilihongwa na mrembo "X".
 
Back
Top Bottom