SHIEKA
JF-Expert Member
- Dec 20, 2011
- 8,240
- 4,280
Enyi wataalamu wa tech gadgets, Nawasalimu wote!
Kwa mahitaji yangu ya internet, nanunuaga bundle ya voda ya siku moja (masaa 24) kwa sh 700 kwa mb 100. Inaanza vizuri masaa ya mwanzo lakini inapotimia masaa 21 au 22 hivi uhuni unaanza. Ama nitapata meseji kwamba huduma imeisha au hutoweza ku-access webpage yoyote. Mara nyingi ninapojiunga na huduma hii, ninaingiza vocha ya elf moja na kubakiwa na mia tatu. Ajabu ni kwamba ninapoambiwa huduma imeisha kabla ya masaa 24 kuisha, hata zile 300 zilizobaki nazo huyeyuka! Nawaomba muungane na mimi kuishangaa huduma ya internet ya voda kwenye bundle ya sh 700 mb 100, unless pengine kuna mwenye maelezo/ushauri wa nini kinatokeaga.
Kwa mahitaji yangu ya internet, nanunuaga bundle ya voda ya siku moja (masaa 24) kwa sh 700 kwa mb 100. Inaanza vizuri masaa ya mwanzo lakini inapotimia masaa 21 au 22 hivi uhuni unaanza. Ama nitapata meseji kwamba huduma imeisha au hutoweza ku-access webpage yoyote. Mara nyingi ninapojiunga na huduma hii, ninaingiza vocha ya elf moja na kubakiwa na mia tatu. Ajabu ni kwamba ninapoambiwa huduma imeisha kabla ya masaa 24 kuisha, hata zile 300 zilizobaki nazo huyeyuka! Nawaomba muungane na mimi kuishangaa huduma ya internet ya voda kwenye bundle ya sh 700 mb 100, unless pengine kuna mwenye maelezo/ushauri wa nini kinatokeaga.