uwe hodari
JF-Expert Member
- Dec 16, 2022
- 4,041
- 8,644
Mtandao wa Vodacom upande wa internet wameanza uhuni kama mitandao mingine
Vodacom huduma ya internet GB moja haimalizi masaa 24 kwa matumizi ya kawaida tu
Hii tabia walikuwa nayo halotel
Mb 490 matumizi ya kawaida humalizi masaa mawili
Vodacom acheni uhuni wananchi tunahali mbaya kiuchumi
Vodacom huduma ya internet GB moja haimalizi masaa 24 kwa matumizi ya kawaida tu
Hii tabia walikuwa nayo halotel
Mb 490 matumizi ya kawaida humalizi masaa mawili
Vodacom acheni uhuni wananchi tunahali mbaya kiuchumi